Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City
RE: Thắc mắc về em Getz

Trích đoạn: hino86

Trích đoạn: Công Nông

Có bác nào biết 2 cái lỗ em khoanh đỏ ở dưới để làm gì không ạ, em nhét đủ thứ vào 2 cái lỗ đấy mà không thấy cảm giác gì cả?!

hix.sao pác ko thử nhét mồi thuốc hay sạc pin đt vô thử.theo e 1 bên mồi thuốc 1 bên sạc đt(phòng trường hợp đang sạc đt mà thèm tí khói.:D )

2 cái chỗ khoanh đỏ cơ mà bác:D

Tập Lái
18/2/08
47
0
0
44

Các bác ơi em đã post bài ở mục tư vấn mua bán xe rồi nhưng chưa có ai trả lời. Nên em vào đây hỏi tiếp. Spam một tí. Không biết có vi phạm nội quy không. Chả là e mới mua con Hyundai Click w 1.4, full option, cả cửa nóc nữa. Mua tháng 3, tránh đợt tăng thuế. Xe em đi cực giữ gìn, cực ít đi (mới được hơn 3000km ạ). Nhưng em lại muốn đổi con xe khác cho cả gia đình đi. Giờ chưa biết định giá bao nhiêu và bán ở đâu nữa ạ. Các bác thông cảm em hơi ngu ngơ tí. À mà xe em đã dán Vkool roài. Xe còn mới lắm lắm í ợ. Thêm tí nữa là xe em biển đẹp (9 nước ạ:)) Các bác nào biết tư vấn giúp em cái giá với!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?

Trích đoạn: hieumy

Các bác ơi em đã post bài ở mục tư vấn mua bán xe rồi nhưng chưa có ai trả lời. Nên em vào đây hỏi tiếp. Spam một tí. Không biết có vi phạm nội quy không. Chả là e mới mua con Hyundai Click w 1.4, full option, cả cửa nóc nữa. Mua tháng 3, tránh đợt tăng thuế. Xe em đi cực giữ gìn, cực ít đi (mới được hơn 3000km ạ). Nhưng em lại muốn đổi con xe khác cho cả gia đình đi. Giờ chưa biết định giá bao nhiêu và bán ở đâu nữa ạ. Các bác thông cảm em hơi ngu ngơ tí. À mà xe em đã dán Vkool roài. Xe còn mới lắm lắm í ợ. Thêm tí nữa là xe em biển đẹp (9 nước ạ:)) Các bác nào biết tư vấn giúp em cái giá với!!!
pác ơi.giá bán lại em nó bao nhiêu vậy?nếu được mình nói chuyện lun.e đang tính mua em nó đây.