Hạng B1
3/6/07
60
1
0
Em vừa lắp cho 1 em Camry 2007 một chiếc đầu theo xe. Tất cả đều ngon lành trừ mỗi vấn đề này các bác ah: màn thì ko có ti vi nhưng khách của em thì rất khoái có ti vi. Vùng của em thì ko có sóng kỹ thuật số. Em đang ko biết làm thế nào với nó đây.Em đã thử bằng cách mua thêm bộ bắt sóng của CASKA. Lắp đặt xong tất cả đều tuyệt hảo: hình ảnh nét căng, đi tốc độ cao vẫn thu tốt ngoại trừ nó ko có tiếng các bác ah. Có bác nào chuyên gia về vấn đề này nhào vô mổ xẻ giúp em

Tập Lái
30/12/06
15
0
0
Hà Nội
RE: Thắc mắc về màn theo xe của Camry 2007?Gấp

Khó quá! Bác đã thử hết các hệ tiếng của đầu chưa? Cố mà thử đi bác. Ko được thì gọi em, em đang bán antena chảo đấy bác ah

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: thoxumu

Em vừa lắp cho 1 em Camry 2007 một chiếc đầu theo xe. Tất cả đều ngon lành trừ mỗi vấn đề này các bác ah: màn thì ko có ti vi nhưng khách của em thì rất khoái có ti vi. Vùng của em thì ko có sóng kỹ thuật số. Em đang ko biết làm thế nào với nó đây.Em đã thử bằng cách mua thêm bộ bắt sóng của CASKA. Lắp đặt xong tất cả đều tuyệt hảo: hình ảnh nét căng, đi tốc độ cao vẫn thu tốt ngoại trừ nó ko có tiếng các bác ah. Có bác nào chuyên gia về vấn đề này nhào vô mổ xẻ giúp em

Vô lý CH nào lắp cho bác thì bác ra hỏi tụi nó chứ? ko được trả lại, được mới lấy.

Hạng B1
20/9/06
70
0
0

Em nghĩ do trình độ thợ, đấu không đúng hoặc không đấu đường tiếng từ bộ bắt sóng vào. Bác nên đem đi kiểm tra lại.

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

Em thì ko biết Bác mua ở đâu chứ em chỉ thấy 2 loại ở Hà Nội là Skypine và Caska đều đã tíc hợp sẵn TV
Hay Bác post cho ae nhìn thêm 1 sản phẩm mới Thanks....
còn loai của em đây
Thắc mắc về màn theo xe của Camry 2007?Gấp

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: longthinhaudio
còn loai của em đây
Bác cho em hỏi,khi sử dụng Điện thoại,kết nối bằng Bluetooth thì trên màn hình có hiển thị được danh bạ điện thoại không ạ?(Vì em thấy có phần danh bạ)

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

hàng xịn quá ha, bác Longthinh cho hỏi cái này bao tiền?và của hãng nào vậy?lắp riêng cho CAM thôi à.

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

Vâng con này chỉ cho Camry 2007 thôi Bác hàng từ Hông kông tên hiệu Skypine
còn vụ danh bạ bác cứ mò thử giúp em rồi post bài cho anh em ,em cũng chưa có thời gian để nghịch.....:D

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Trích đoạn: longthinhaudio

Em thì ko biết Bác mua ở đâu chứ em chỉ thấy 2 loại ở Hà Nội là Skypine và Caska đều đã tíc hợp sẵn TV
Hay Bác post cho ae nhìn thêm 1 sản phẩm mới Thanks....
còn loai của em đây

Có con này cho Santa Fe không bác, nhìn mê quá :D