Tập Lái
16/12/07
43
17
8
Cái này chắc chỉ dành cho những ai thích sự khác biệt, chứ với những người thực dụng một chút sẽ không chọn xe này vì giá quá cao.

cx9 confirmed
Hạng B1
16/6/06
84
62
18
53
Peugeot đẳng cấp Châu Âu mà đi so với xe Nhật là sao nhỉ? Chiếc 208 hình như sử dụng chung động cơ với Mini Cooper của BMW thì phải.

Hạng C
26/9/12
935
192
43
Peugoet mạnh về độ bền, tiết kiệm nhiên liệu, cảm giác lái cực đầm.
Các bác so 208 với yaris thì tội cho 208 quá. Đồng ý kích thước 208 ko lớn hơn nhiều nhưng trang bị, tiện nghi, động cơ, và đặc biệt chất Châu Âu vẫn là 1 lợi thế. Yaris thì để Mazda2 nhà em...:D
Còn 508 thì e thấy nó rộng hơn C Class nhưng trang bị thì có thể nói là quá đầy đủ.
Dài dòng một xíu. Em về bán xe Mazda e đây ạ...^^

Hạng B2
30/10/13
264
47
28
Thành Phố Hồ Chí Minh
Nếu đặt 208 làm đối thủ của Merc A với Mini Cooper thì giá hời ghê, nhưng nhìn qua thì chắc còn phải đi 1 quãng đường dài, sợ ko vượt đc Yaris chứ đừng nói A class. Riêng 508 thì đứng xa mà nhìn thôi. Thị trường sẽ có câu trả lời cho xe Pháp :)

haha -Mới hôm kia em ghé showroom xem thử rồi !! xe có khá nhiều công nghệ mà các bác chưa biết đấy.
Em nghĩ bác cũng ghé thử xem - chứ so sánh vs Yaris thì em nghĩ bác chưa đủ "tầm" để nhận xét về Giá trị & phân khúc xe trong OS này đâu
Giá trị khác nhau xa mà bác.