Hạng B1
13/1/15
78
234
83
33
E đang đi Optima ròi hiện tại ko muốn lăn tăn thêm nữa,bác thông cảm :3dsoccer:
Nghe nói em này ồn thôi rồi luôn phải không bác? Cơ bản nó cũng chỉ là con Forte được phóng lớn ra

Tập Lái
17/9/16
39
18
8
37
Nghe nói em này ồn thôi rồi luôn phải không bác? Cơ bản nó cũng chỉ là con Forte được phóng lớn ra
Ko ồn tí nào nhe bác..Trước em cũng đi K3, thời gian đầu rất ổn lúc sau thì hơi ồn có lẽ do ron kính... Em chỉ chưa biết chất lượng xe a Hải lắp thế nào thôi.. Trước em lăn tăn mãi em này vs Camry xong đi xem Camry bỏ ý định luôn...Camry Mẽo thì e chịu chứ xe LD e thấy ko có gì so đc vs Op.. Bác còn lăn tăn hôm nào bác vs bác Latumi qua e cafe giao lưu chơi..

VTP confirmed
Hạng B2
Ko ồn tí nào nhe bác..Trước em cũng đi K3, thời gian đầu rất ổn lúc sau thì hơi ồn có lẽ do ron kính... Em chỉ chưa biết chất lượng xe a Hải lắp thế nào thôi.. Trước em lăn tăn mãi em này vs Camry xong đi xem Camry bỏ ý định luôn...Camry Mẽo thì e chịu chứ xe LD e thấy ko có gì so đc vs Op.. Bác còn lăn tăn hôm nào bác vs bác Latumi qua e cafe giao lưu chơi..
E cũng còn e Forte chạy 80,000km, mới thay 1 cây nhún và cao su, xe vẫn ngon lành. Optima e mua 2015 phải nói là đáng đồng tiền bát gạo, lúc e mua 2015 thì Thaco đã về optima 2017 rồi nhưng chưa bán, e xem mấy lần và quyết định k chờ e lắp ráp. E cùng với bác liptonsua mời mấy bác thần thánh civic vả cam 2.0 giao lưu để có cái nhìn đa chiều. Chúng e bỏ tiền tỉ mua xe Hàn mà k mua xe Nhật cùng phân khúc ắt sẽ có lí do.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Bác liptonsua mua Optima nhập Hàn chứ ko phải xe lắp ráp nên con Camry lắp ráp ko có cửa với Optima nhập là đúng rồi. Khi nào đem con Camry nhập Mỹ ra so thì ok. Xe Hàn bây giờ đâu phải như xưa nữa mà có rất nhiều người cứ mang cái suy nghĩ xe Hàn từ những năm 80 - 90 để đánh giá xe Hàn ngày nay. Bó tay với sự bảo thủ. Chính sự bảo thủ làm cho mọi thứ ko phát triển được

• Like
Reactions: liptonsua
Tập Lái
17/9/16
39
18
8
37
E cũng còn e Forte chạy 80,000km, mới thay 1 cây nhún và cao su, xe vẫn ngon lành. Optima e mua 2015 phải nói là đáng đồng tiền bát gạo, lúc e mua 2015 thì Thaco đã về optima 2017 rồi nhưng chưa bán, e xem mấy lần và quyết định k chờ e lắp ráp. E cùng với bác liptonsua mời mấy bác thần thánh civic vả cam 2.0 giao lưu để có cái nhìn đa chiều. Chúng e bỏ tiền tỉ mua xe Hàn mà k mua xe Nhật cùng phân khúc ắt sẽ có lí do.
Bác cũng đang đi Op ạ?bác có lên DVD hay đồ chơi gì ko bác?Em nghe nhiều ae trên diễn đàn khuyên đừng lên...Giờ phân vân quá

VTP confirmed
Hạng B2
Bác cũng đang đi Op ạ?bác có lên DVD hay đồ chơi gì ko bác?Em nghe nhiều ae trên diễn đàn khuyên đừng lên...Giờ phân vân quá
Lời khuyên là không làm gì cả, hàng zin của Infinity nghe hay hơn nhiều lắm. Cậu e có con Sonata, lúc mua về k có cam lùi, nên nghe hãng tư véo thay cái DVD để lắp cam hết 15 củ, về nghe nhạc tệ hại luôn. Gía mà hồi ấy mua cái gương chiếu hậu trong xe loai có màn hình để làm cam luôn là ok nhất.
Nhu cầu của bác là gì? vỉ giờ k mấy ai coi DVD và chưa kể là lái xe thì k nên coi gì. Chất lượng hình ảnh trên xe k bằng các thiết bị như IPAD đâu. Em đang xài optima 2015.