Hạng C
22/3/16
965
8.905
93
Em cũng nghĩ như bác...chỉ là do a ấy mong muốn được lắp ráp...còn ý a bmw thì không biết thế nào...chứ thoả thuận xong rồi thì đâu dùng chữ mong muốn...
Cứ có xèng là múc đc thôi, a Thaco lắp ráp bao năm, vốn, trình độ quản lí, chính sách, nhân lực a ấy nắm rõ hết rồi, đội của a đó chuyên sản suất chứ ko ô hợp như đội a V.
E đoán mất thời gian nhất chính là đào tạo và dưa dây chuyền sx theo tiêu chuẩn của BMW. Nhưng ráp 3 series thì e đoán sẽ đạt đc thỏa thuận nhanh thôi

Hạng C
22/3/16
965
8.905
93
Dân Indo đông hơn VN nhiều, và có thể chính sách cho xe điện họ làm tốt hơn VN. VN giờ Hybrid nhập về nó đánh thuế như xe xăng dầu ...
E dự ko hẳn, mà do tâm lí ng tiêu dùng bên Indo về xe điện thoáng hơn VN. Indo hay có động đất, sóng thần, bão, nên mọi người rất quan tâm tới chủ đề bảo vệ môi trường giảm thiên tai, dĩ nhiên làm thì như mứt. Hệ quả xe điện mang slogan bảo vệ môi trường nghiễm nhiên đc đón nhận hơn các nc khác. Chứ tính như VN, ng ta quan tâm cái xe bền, bán lại bao nhiêu, chở đc bao nhiêu, chứ chả ai quan tâm bảo vệ môi trường hay xe điện là cái gì. Ngay xe đạp điện bán chạy là do giá và chi phí vận hành, chứ lên tầm điện như a V là thấy ế chỏng rồi.

Hạng C
2/12/18
958
563
113
41
Cứ có xèng là múc đc thôi, a Thaco lắp ráp bao năm, vốn, trình độ quản lí, chính sách, nhân lực a ấy nắm rõ hết rồi, đội của a đó chuyên sản suất chứ ko ô hợp như đội a V.
E đoán mất thời gian nhất chính là đào tạo và dưa dây chuyền sx theo tiêu chuẩn của BMW. Nhưng ráp 3 series thì e đoán sẽ đạt đc thỏa thuận nhanh thôi
Thì h đang thoả thuận mà bác...nhanh chắc cũng tầm cuối năm...mà chất lượng xe lắp ráp và xe nhập là khác nhau các bác ah...h có tiền mua xe cũng không mua đc...

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Nếu Vinf sedan bằng giá series 3 bác chọn em nào. Tre làng nước mắm hay 5 lần vô địch WC?

Hạng C
22/3/16
965
8.905
93
Nếu Vinf sedan bằng giá series 3 bác chọn em nào. Tre làng nước mắm hay 5 lần vô địch WC?
Đội chém gió của a V ăn quả đắng gớm :)
Vừa chém liên thiên 3 không gì đó thì a THACO chốt luôn muốn ráp BMW.

Hạng C
1/6/13
806
517
93
Bạn đi xe do THACO lắp ráp chưa? Tôi đi xe cỏ KIA Morning 4 năm rồi vẫn ổn. Chỉ thay nhớt, đổ xăng vào đi. Còn thay đồ? chỉ vỏ xe, bố thắng, lọc gió, lọc xăng.
Chúng ta không nên tôn sùng hàng ngoại quá mức.

"vấn đề" của xe mới không phải là bị đến nổi hỏng nằm đường đâu. Bác đi Morning thì bác thấy "tuyệt vời nhất" cho đến khi bác phát hiện ra "tuyệt vời khác" ngon hơn Morning!