Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô
RE: Tham dự cuộc thi chia sẽ khòanh khác bên Innova

Mún có giải thưởng, theo em các pác đang xài TO nên cắt cắt dán 2 chữ .... "chặt đẹp" lên xe rồi chụp và gửi lên ban Tổ chức!:D ........... vì xe em hồi trước mua 23.5K thì Altis mới có 25.5K, bây chừ xe em 23.5K thì Altis lên 36K... lận !!!

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: danghongphuc

Mún có giải thưởng, theo em các pác đang xài TO nên cắt cắt dán 2 chữ .... "chặt đẹp" lên xe rồi chụp và gửi lên ban Tổ chức!:D ........... vì xe em hồi trước mua 23.5K thì Altis mới có 25.5K, bây chừ xe em 23.5K thì Altis lên 36K... lận !!!

Bác cho em hỏi đôi airbag của bác sao mà huge quá vậy. Avatar của bác là ai vậy. hi..hi. có gì bác thứ lỗi:)

Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM

Trích đoạn: Luuhong

Bác cho em hỏi đôi airbag của bác sao mà huge quá vậy. Avatar của bác là ai vậy. hi..hi. có gì bác thứ lỗi:)

tenziketui , em thấy Nick này cũng cái hình giống vậy.

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Báo cáo các bác là em tham dự và đã trúng một máy ảnh Panasonic Lumix 7.2 DMC-FX30 . Hồi sáng này em đã đi lên To Bến Thành lãnh giải , làm rất trịnh trọng và lịch sự . Có bác nào trong OS trúng giải nữa không ạ :D

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Trích đoạn: Chit

Báo cáo các bác là em tham dự và đã trúng một máy ảnh Panasonic Lumix 7.2 DMC-FX30 . Hồi sáng này em đã đi lên To Bến Thành lãnh giải , làm rất trịnh trọng và lịch sự . Có bác nào trong OS trúng giải nữa không ạ :D

Sáng nay em cũng ghé TOY BT nhưng ko phải để nhận giải mà là xem mấy chú thợ ráp đồ cho vợ 2 em vừa đính hôn. Em leo lên sân thượng luôn chứ ko đứng lại tầng 1 coi lễ trao giải.

Nói chung là TOY chặt đẹp quá, dao bén quá nên chặt xong khách hàng không ú ớ được tiếng nào hết.

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Đấy , mạc dù nó chặt mình nhưng do kĩ thuật chặt hay quá nên khách vẫn ùn ùn mua nhưng o làm dzì được hết . các hãng khác nó đâu có dám chặt như To mà doanh số bán vẫn lẹt đẹt dười đít của To :D

Hạng C
28/7/07
534
41
28

em trúng một phiếu thay nhớt miễn phí.
==============================================================================
Bác dùng phông TV đi nhé, em sửa giùm bác đợt này.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

@Chít: Bác chụp ảnh như thế nào mà trúng đấy?bác cho cái ảnh trúng giải cho AE coi xem nào[8|]:D

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Trích đoạn: honam

@Chít: Bác chụp ảnh như thế nào mà trúng đấy?bác cho cái ảnh trúng giải cho AE coi xem nào[8|]:D

Em đâu có chụp , To Bến Thành họ lại chụp luôn cho nên họ chỉ rửa tặng em 1 tấm thôi , em o có file để up lên cho các bác xem :)

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

mịa TOY LH nó cũng chụp hộ em mà sao ko thấy báo giải gì nhỉ :D:D, bác số may quá. Chúc mừng bác