Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net
Có bác nào mua Innova mà tham dư cuộc thi chia sẽ khỏanh khắc bên chiếc In do Toyota tổ chức không . Gia đình em mua một chiếc , cũng tính tham dư cho vui nhưng lại o có hình phù hợp với lại o có thời gian mà làm kiểu để chụp . Thế là bên đại lý họ gọi em bảo rằng sẽ cử người chụp cho luôn , o tốn tiền , nếu trúng giải mình hường . Các bác thấy thế nào , cũng hay hay phải không ạ

Hạng B1
9/5/06
76
1
8
45
RE: Tham dự cuộc thi chia sẽ khòanh khác bên Innova

lại còn chụp dùm nữa à. Mấy bác TO làm nhiều trò nhỉ, em cũng được gởi mấy cái phiếu mời tham gia nhưng chưa nghe cái vụ chụp giúp này :D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

mịa em cũng chưa nghĩ ra kiểu gì để chụp các bác ợ, à mà khi nào hết hạn nhỉ?

-------------------------
Đề nghị bác không dùng những từ không phù hợp theo nội qui diễn đàn nhé

Last edited by a moderator:
zeo
Hạng B1
12/6/07
81
0
0

giải thưởng nghe đâu là khoãng 500-1000 cái máy chụp hình canon, em thì có máy chụp hình rồi nên nhường cho bác nào chưa có.

Tập Lái
16/8/07
1
0
0

Hình như bên Toyota An thành chụp cho khách thì phải? Nghe bảo, lên chụp là có quà rồi. tui cũng chuẩn bị lên cho họ chụp đây.

Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM

Nộp hồ sơ tham dự là được ngay 01 phiếu thay nhớt miễn phí ;)

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Bác cáo các bác là hồi sáng hôm qua , To Bên Thành đã cử hai nhân viên lại chụp hình xe và gia đình em. Rất vui vẻ, nhiệt tình , có một cô nói chuyện rất dzễ thương . Chụp 4 tấm , làm đủ kiểu hết :D . Sau đó em được tặng lưu niệm một cái khung hình bằng gỗ khá đẹp và 1 phiếu thay nhớt miễn phí :D . Em thấy phải chi đại lý xe nào cũng nhiệt tình vậy thì hay quá các bác nhỉ

nil confirmed
Hạng B2
16/7/07
115
5
18

ngày 29 tháng 9 mới hết hạn các bác ơi. mà máy panasonic chớ đâu phải canon.
còn vụ quà lưu niệm với phiếu thay nhớt là chương trình của nhà SX chớ có phải của đại lý đâu bác.
nhưng mà cử cả Nhân viên tới nhà chụp luôn à
Các em thì chắc là xinh
. Vậy cũng hay

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Mình lấy xe ngày 23/8 mà sao không thấy cái vụ này vậy các bác, chắc là các bác sale quên rồi. Sau khi lấy xe xong rồi, mình cảm nhận về thái độ phục vụ của To tốt lắm các bác, nhưng mổi tội giá của option mắt quá, bộ da trong hãng là 1200 USD, trong khi đó may tương tự ở ngoài chỉ có 500 USD.