Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
Má ... 2 vc bake video đầu mất dạy thật... gởi VNExpress cho thiên hạ nó chửi cho nhục mặt đi chủ thớt...

Hình như 2 vc vios là người miền ngoài hay sao ý dù nhà ở bình dương, may là anh đi vios đã mang rựa chứ anh mà có xiền mua mec S thì chắc phải có hàng nóng trong xe. Dù gì thì 2 vc nhà này đã đi tong sự nghiệp( môi giới nhà đất) và ra đường ko biết dám ngước lên nhìn thiên hạ ko. Sao ko thấy công an mời lên uống nước trà nhỉ?
Cứ hung hăng chửi bậy là các bác nói ngay là miền ngoài hay Bắc kỳ, đọc muốn chửi bậy ghê. Chưa nghe kỹ mà phán bừa dễ gây xung đột. Tìm video và nghe lại đi.

Hạng D
24/2/20
4.526
7.484
113
37
Nhà ở bình dương nhưng hình như là dân miền trung, em ko dám phán chứ lái xe cá nhân kiểu bố đời đa phần là ở miền ngoài ko ah, tối qua xem vtv1 xem dân hà nội tự cắm biển cấm đỗ xe , nếu đỗ thì xì lốp hay tạt sơn trước nhà mà em hãi thật sự.

Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
Nhà ở bình dương nhưng hình như là dân miền trung, em ko dám phán chứ lái xe cá nhân kiểu bố đời đa phần là ở miền ngoài ko ah, tối qua xem vtv1 xem dân hà nội tự cắm biển cấm đỗ xe , nếu đỗ thì xì lốp hay tạt sơn trước nhà mà em hãi thật sự.
vỉa hè là của bố mày! làm đéo gì mà chúng mày được phép đỗ xe ? bake mới nhắn !

Hạng D
24/2/20
4.526
7.484
113
37
vỉa hè là của bố mày! làm đéo gì mà chúng mày được phép đỗ xe ? bake mới nhắn !
Em khiếp thật sự dù nhà em toàn là dân miền ngoài, bữa về quê ông anh họ lên sân bay rước bằng con spark đời tống tới ngã 4 có chị xe đạp đậu sát ông anh hạ kính chửi đm mày bán nhà đi ko đền nổi tiền cái xe của bố đâu nhá , em kinh ngạc mắt chữ A mồm chữ O.

Hạng D
19/6/12
1.439
6.615
113
có 1 số thể loại...chạy cà rề cà rề dù phía trước không có bất cứ xe nao...mình bóp kèn thi lại lườm mình giống đường của bố mày...

cái thể loại còn lại là đường trước nhà là của bố mày....cấm dừng đậu.....

cái thế loại thứ 2 là bố mày có tiền thì cứ vi phạm như lấn lane xe máy, lane khẩn cấp.....chụp hình post vào diễn đàn thì nhảy vảo hổ báo....

Hạng F
29/10/16
11.643
22.632
113
Pháp
Em nghĩ là luật còn quá mù mờ, không khẳng định, lúc thì lùi trên cao tốc xe đụng thì bị gán là không giử khoảng cách an toàn, Ngã tư có bảng ưu tiên, nhưng ai ra trước là được quyền. Xe lớn đền xe bé, Xe sai còn ngáo ngố, luật giam xe khi tai nạn...

Thứ nửa là bảo hiểm cũng quá mù mờ, đền bù cũng kéo cưa, nào là giấy tờ, xác minh, rồi biên bản của công an,

Chưa tính là bằng lái không có, rượu chè thuốc kích thích, không bảo hiểm, xe không kiểm định (ngay cả 2B)

Nếu như luật lệ đúng sai rỏ ràng, bảo hiểm công tâm thì thử hỏi không còn tình trạng trên, vì khi có tai nạn là biết ngay .. ai sai ai đúng ...

Các xứ tây phương khi có tai nạn, Đầu tiên là có ai bị thương, gọi cấp cứu là điều ưu tiên một,n sau đó thì tự đưa ra giấy tờ bảo hiểm, gi tai nạn, chụp hình, gửi đi là xong ... Còn sai luật giao thông thì có cảnh sát đến nếu cần thiết.. Và họ rất vui vẽ, bắt tay sau đó mạnh ai nấy lo sau khi tai nạn

Hạng B2
1/8/12
239
76
28
Ủa 2 vợ chồng video đầu là người nam mà, hồi đi học chắc cả 2 từng bị đuổi học vì đánh nhau rồi.

Chắc vì nhiễm phim kiếm hiệp tàu hàng chục năm nên ra thế.

Nó hỏi tiếp “rựa nè” như thằng áo trắng trên phim trên thì sao.
Ảnh cầm cây rựa cùn mà tưởng cây đồ long đao hả bác kkk