Hạng B2
30/12/10
143
35
28
toyotabenthanh.com
Re: <<HOT>> DVD Hàng hiệu Kenwood NGON BỔ RẼ - Camera trước & sau - Màn hình gối đầu.

Anh Vũ cho em hỏi thăm bên anh có cái Bluetooth Adapter cho xe cái DVD của Fortuner V không ạ?

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.580
3.088
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re: <<HOT>> DVD Hàng hiệu Kenwood NGON BỔ RẼ - Camera trước & sau - Màn hình gối đầu.

Cường Toyota nói:
Anh Vũ cho em hỏi thăm bên anh có cái Bluetooth Adapter cho xe cái DVD của Fortuner V không ạ?
dạ cái adapter này em ko có về bác ah :(

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.580
3.088
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Cảm ơn ông khách VIP ngocthanhlam đã ủng hộ em hihihi
<<Tham Khảo>> DVD Hàng hiệu Kenwood, JVC - Camera trước & sau - Màn hình gối đầu.

<<Tham Khảo>> DVD Hàng hiệu Kenwood, JVC - Camera trước & sau - Màn hình gối đầu.

Và cập lề cho chắc, đỡ tốn cặp mâm

Cảm ơn các anh nhiều

Attachments

Hạng C
13/11/11
528
855
93
Sài Gòn

Em có nhu cầu như vầy, bác chủ giúp em nhé:
Option # 1: 01 camera de + 01 camera tới + 01 màn hình (ko cần loại lớn khoảng 4" or 5" thôi) cho hai cái camera này. Hoạt động cho bộ này như thế nào? giá tiền gồm cả lắp đặt.
Option # 2: 01 camera de + 01 camera tới + 01 màn hình loại có thể dùng Việt Map dẫn đường luôn. Hoạt động của bộ này như thế nào, giá cho cả bộ + lắp đặt?
Bác có thể PM cho em hoặc trả lời trên đây.
Thân

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.580
3.088
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Hôm qua mới mần xong xe Honda CRV2010 của bác NgocDDS, sau khi nghiên cứu các loại thì bác í đã chọn Kenwood

Vài hình ảnh lúc hoàn thiện các bác xem qua

Tí Camera hông cho cặp lề khỏi ăn mâm và dính biên bảng

Và sau

Cảm ơn bác NgocDDS nhiều

Attachments

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.580
3.088
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

loiht nói:
Em có nhu cầu như vầy, bác chủ giúp em nhé:
Option # 1: 01 camera de + 01 camera tới + 01 màn hình (ko cần loại lớn khoảng 4" or 5" thôi) cho hai cái camera này. Hoạt động cho bộ này như thế nào? giá tiền gồm cả lắp đặt.
Option # 2: 01 camera de + 01 camera tới + 01 màn hình loại có thể dùng Việt Map dẫn đường luôn. Hoạt động của bộ này như thế nào, giá cho cả bộ + lắp đặt?
Bác có thể PM cho em hoặc trả lời trên đây.
Thân
Option1: Tổng chi phí là 2,750,000 đ đã bao gồm công. Khi cài số dze thì camera sau hoạt động. Và khi bác cần sử dụng camera hông thì bật công tắc lên thì nó sẽ hiện lên màn hình luôn ah.
Option 2: Em không khuyến khích mua loại VietMap tích hợp nhiều môn vào 1 cái màn hình nên em cũng ko làm loại VietMap này luôn ah.
Cảm ơn bác đã quan tâm
Thân

• Like
Reactions: bacalagi
Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland

Undertaker nói:
Dễ thương với Tím Tím Subaru vs Kenwood
Mới gắn quả head unit này đc 1 tuần bác nào mua ko?

Attachments

Last edited by a moderator: