Hạng B2
23/4/07
106
0
0
RE: Tham khảo Xe SF 2006 48 ngan USD

Trích đoạn: hplaserjet

Hôm nọ em mượn SF của thằng bạn chạy thử một hôm, khi đi đến một nhà hàng thấy mấy thằng thằng bồi chạy ra hỏi : Trong xe còn con heo sữa nào không, chẳng nhẽ mình lại chửi nó mày không biết bố mày đang đi SF à. Mình đi SF hẳn hoi mà nó tưởng mình đi giao lợn sữa:D. Chắc lý do như vậy nên bác Người Xây Dựng mới nói là SF không sang

Dạ không phải tại xe đâu bác ạ, mà tại thằng lái xe trông giống ông giao lợn sữa. Ông lái xe ý có mà lái BMV X5 thì cũng vưỡn gặp câu hỏi đó thôi. => giải pháp là bác ko cần đổi xe mà nên phẫu thuật chỉnh hình mặt cho thằng lái xe của bác. rất xin lỗi nếu bác không có lái xe ạ.

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Hôm nọ em mượn SF của thằng bạn chạy thử một hôm, khi đi đến một nhà hàng thấy mấy thằng thằng bồi chạy ra hỏi : Trong xe còn con heo sữa nào không, chẳng nhẽ mình lại chửi nó mày không biết bố mày đang đi SF à. Mình đi SF hẳn hoi mà nó tưởng mình đi giao lợn sữa:D. Chắc lý do như vậy nên bác Người Xây Dựng mới nói là SF không sang

Nó nói đúng quá còn gì, chắc hàng ngày bác vẫn đi xe đạp chở lợn đến giao cho nó :D:D:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Dạ không phải tại xe đâu bác ạ, mà tại thằng lái xe trông giống ông giao lợn sữa

Bác chỉ tội nói đúng, người ta không đáng giá qua chiếc xe bởi vì chú bồi đó đâu biết gì về xe, mà chỉ đánh giá bề ngoài của chủ xe.

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Cũng có người giao xe cho bác mượn cơ hả bác máy in, oách nhỉ ? Cưỡi con xe tỉ bạc mượn thành công kể ra cũng là 1 sự sung sướng !!! :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Nói theo mấy bác tí, có mấy chủ xe Q7 mà em nhìn tưởng chú nào lớn tuổi làm tài xế, đúng là trông mặt bên ngoài là đáng giá sai hết

Em nhìn bác XDHV ở ngoài cũng đành hoàng tử tế phết và bác học, chứ đâu có ngờ trên OS bác cũng xàm quá trời... ngoài việc đánh giá bề ngoài.. còn thêm phần đánh giá bề chìm trên OS nữa hả bác Hùng Việt??:)

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Sang hay ko nó do con người , nếu cứ cưỡi xe đắt tiền là nâng đẳng cấp con người lên thì ...:(:(

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

đây là đoạn văn hay nhất trên os:D:D đúng là aconnongthon :D:D bác hơi bị giỏi

Trích đoạn: aconnongthon

Dạ không phải tại xe đâu bác ạ, mà tại thằng lái xe trông giống ông giao lợn sữa. Ông lái xe ý có mà lái BMV X5 thì cũng vưỡn gặp câu hỏi đó thôi. => giải pháp là bác ko cần đổi xe mà nên phẫu thuật chỉnh hình mặt cho thằng lái xe của bác. rất xin lỗi nếu bác không có lái xe ạ.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Trích đoạn: Kienvang

Tuy nhiên, loại Delux lại kém hơn HiDelux những thứ rất đáng đồng tiền bát gạo sau: ngoài Safety Sunroof (rất an toàn nhất là với trẻ em) và Smart Key System, còn có Side Curtain (túi khí chạy quanh xe), Self Levelizer (tự cân bằng, Speed inductive P/S (cho phép tay lái chặt lại khi chạy ở tốc độ cao-> tay lái không rung, điều khiển xe dễ dàng và an toàn hơn). Và có khi nếu có được những sự sung sướng này, bác có thể chịu được hệ quả của Euro4 (khói hun chuột sau mỗi >300-400km)?
Bác KienVang cứ phân tích như thế này thì lại phải lý cố thôi, mệt quá.:D