Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
RE: Tham khảo Xe SF 2006 48 ngan USD

Trích đoạn: biencan

hình như xe nhập mới có mầu nòng súng hay sao ấy các bác nhỉ? xe LD ít thấy có lắm em cũng thích cái mầu này [8D]

Xin lỗi bác biencan. Bác chả biết gì cả Santa Fe làm gì có liên doanh ???? theo bác thì chúng em có nên hầu chuyện bác nữa hay thôi ạ?

Hạng D
5/4/07
1.793
326
83

Câu này nặng đô quá bác ạ[8|][8|][8|]
Trích đoạn: aconnongthon

Dạ không phải tại xe đâu bác ạ, mà tại thằng lái xe trông giống ông giao lợn sữa. Ông lái xe ý có mà lái BMV X5 thì cũng vưỡn gặp câu hỏi đó thôi. => giải pháp là bác ko cần đổi xe mà nên phẫu thuật chỉnh hình mặt cho thằng lái xe của bác. rất xin lỗi nếu bác không có lái xe ạ.
[/quote]

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.449
2.189
113
48
TP.HCM

hình như xe nhập mới có mầu nòng súng hay sao ấy các bác nhỉ? xe LD ít thấy có (mầu này) lắm, em cũng thích cái mầu này [8D]
Các bác nhẹ tay chút, nếu như em biên dịch lại thi hình như bác biencan chỉ nói màu xe lien doanh hiếm có màu nòng súng thôi mà, bác í đâu có nói SF là do LD sx đâu ;)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: npt

hình như xe nhập mới có mầu nòng súng hay sao ấy các bác nhỉ? xe LD ít thấy có (mầu này) lắm, em cũng thích cái mầu này [8D]
Các bác nhẹ tay chút, nếu như em biên dịch lại thi hình như bác biencan chỉ nói màu xe lien doanh hiếm có màu nòng súng thôi mà, bác í đâu có nói SF là do LD sx đâu ;)
Ngọn nguồn là ở đây cơ bác Npt ạ!:mad:
Trích đoạn: hplaserjet

Hôm nọ em mượn SF của thằng bạn chạy thử một hôm, khi đi đến một nhà hàng thấy mấy thằng thằng bồi chạy ra hỏi : Trong xe còn con heo sữa nào không, chẳng nhẽ mình lại chửi nó mày không biết bố mày đang đi SF à. Mình đi SF hẳn hoi mà nó tưởng mình đi giao lợn sữa:D. Chắc lý do như vậy nên bác Người Xây Dựng mới nói là SF không sang

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.449
2.189
113
48
TP.HCM

Oh, em hiểu rồi!

Lại bác laserjet đấy à, sao kỳ nhỉ?

Mịa, chết em mất. SF mà bảo không sang, giao lợn sữa thì Hi lander của em nó lại bảo là chở trâu thì toi :D

Mà ăn nói gì chẳng thấy văn hoá đâu cả? Thằng bồi, bố mày, heo sữa, giao lợn,... chắc ở TP nhưng xa nhà văn hoá rồi :mad: