Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
DAOTHOAT nói:
kiếm một bộ lắp cho em đê nhìn máu phết ,cái lều trên cái xe cũng rất hay uh!!!! mà Còn mấy cái ảnh của em đâu rùi bác Nhân Tien Sinh.

qua triển lãm . lên sài gòn ford múc xe độ sẵn đê bác ơi . đỡ khoản xiền mướn thợ độ. xiền đó để rửa xe đê.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
F1racer nói:
Oái!!!! Cái hiệu này em nghe thấy lâu lắm rồi, cũng thuộc hàng top trên thế giới về offroad ... nay có mặt tại VN rồi

Chất lượng ngon lành mà rổ giá cũng ok luôn hả bác Lơ:p:p Em kết nhất cái cản con ranger có cả ốp hai bên xe hỗ trợ cho mấy bác offroader máu lửa đây
Giá vậy chỉ bằng giá second hand của mấy hiệu khác hả??
Chất lượng và bảo hành ra sao, bác đi về rồi thì cho luôn cái giá tham khảo cho anh em offroad luôn nhé.
P/S: Vàng anh cùi bắp lém, bác có tài trợ free thì cho em xin lại bộ đồ chơi con ranger của bác là ok roài:D:D
Chơi mà chơi...xin
, Bac này khôn quá ! Nghe giang hồ đồn bac Lơ bán....nửa giá he...he .

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44
otosaigon nói:
Sau chương trình triễn lãm, OS & Ironman sẽ tiến hành thỏa thuẩn tài trợ cho chương trình Offroad của OS và giá đặc biệt không ngờ đến các thành viên có nhu cầu độ xe Offroad. F1racer chuẩn bị cho chương trình offroad cho hoàng tráng với sự tham gia của các chuyên gia của Ironman...Vàng Anh chuẩn bị được trang bị tời Free đấy nhé ..
Các bác có thể tham khảo sản phẩm tại website http://www.ironman4x4.com

đang là giai đoạn thăng của OS đây:D

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
Xạo thấy ớn :D dám bơm Ironman lên hàng top của thế giới để dụ khị bộ cản ARB và tời WARN của Ranger phải không? sáng nay nhìn thấy cái mặt ở hội chợ là nghi lắm mà hehehe, nguyên bộ Ironman có 1,200 trong khi đó nếu củ cải có bán bộ kia nửa giá cũng còn mắc hơn bộ Ironman mới.
Có tài trợ rồi hy vọng phong trào offroad của OS phát triển thêm một level mới, tin vui cho các offroader và là tin buồn cho Vulcan4x4
từ nay có thêm đối thủ cạnh tranh ở phân khúc hàng budget ròi, cái này thì ARB và WARN lại không có mới đao

F1racer nói:
Oái!!!! Cái hiệu này em nghe thấy lâu lắm rồi, cũng thuộc hàng top trên thế giới về offroad ... nay có mặt tại VN rồi
P/S: Vàng anh cùi bắp lém, bác có tài trợ free thì cho em xin lại bộ đồ chơi con ranger của bác là ok roài:D:D

Hạng B2
30/3/05
464
6
18
47
Hóc Bờ Tó
otosaigon nói:
Chào các bác,

Lần đầu tiên tại Việt Nam trong triễn lãm Motor Show xuất hiện một gian hàng đặc trưng dành cho dân Offroad với nhãn hiệu [link=http://www.ironman4x4.com/]IronMan đến từ Úc..
[/link]

Bác này kiểm tra cái phần đáy dù kỹ thật.
Hôm em cũng vào gian hàng này, nhiều món khủng quá, em sẽ liên lạc để độ con Dmax của em/.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
LAC5675 nói:
otosaigon nói:
Chào các bác,

Lần đầu tiên tại Việt Nam trong triễn lãm Motor Show xuất hiện một gian hàng đặc trưng dành cho dân Offroad với nhãn hiệu [link=http://www.ironman4x4.com/]IronMan đến từ Úc..
[/link]

Bác này kiểm tra cái phần đáy dù kỹ thật.
Hôm em cũng vào gian hàng này, nhiều món khủng quá, em sẽ liên lạc để độ con Dmax của em/.

Ngày mai em và bác Nham sẽ làm việc với bên đại lý nhập khẩu để có mức giá ưu đãi cho anh em OS.. Có gì sẽ thông báo cho bác sớm..

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
Nhãm của em là biệt danh còn Nhảm kia là nhảm nhí mà bác :D :D :D

dawmgoodman nói:
Vulcan4x4 nói:
:D bắt tới chừng nào Nhãm hết viết sai lỗi chính tả thì thôi :D đánh máy vi tính còn sửa được chứ mai mốt Nhãm chơi model đầu tóc như vầy mà sai lỗi chính tả là có nước cạo đầu đi tu luôn đó nha

vậy chơi bắt giò nha, Nhãm hay Nhảm vậy các bác

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
otosaigon nói:
Chào các bác,

Lần đầu tiên tại Việt Nam trong triễn lãm Motor Show xuất hiện một gian hàng đặc trưng dành cho dân Offroad với nhãn hiệu IronMan đến từ Úc..
otosaigon nói:

Bác nào mua lều... được khuyến mãi vài long leg..

Sàn cái lều này bị lủng hay sao mà thấy bác kiểm tra kỹ wá.​