Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Chào các bác,

Lần đầu tiên tại Việt Nam trong triễn lãm Motor Show xuất hiện một gian hàng đặc trưng dành cho dân Offroad với nhãn hiệu [link=http://www.ironman4x4.com/]IronMan đến từ Úc..
[/link]

Chiếc Ford Ranger đã được độ "nguyên bộ" tời cản, phuộc nhúng ....

Bộ tời điện sử dụng điều khiện bằng remote

Bộ cản khá độc bao cả phần đầu của xe...

Bộ điện điều khiển tời ..

remote điều khiển tời ..

Các thiết bị offroad..

Phần cản phía sau dùng để kéo xe, bình xăng phụ và bánh sơ cua..

Cả bộ tời & cản tầm 1,200 USD

Bác nào mua lều... được khuyến mãi vài long leg..

Chụp ảnh lưu niệm với đại diện của Ironman đến từ Úc

Sau chương trình triễn lãm, OS & Ironman sẽ tiến hành thỏa thuẩn tài trợ cho chương trình Offroad của OS và giá đặc biệt không ngờ đến các thành viên có nhu cầu độ xe Offroad. F1racer chuẩn bị cho chương trình offroad cho hoàng tráng với sự tham gia của các chuyên gia của Ironman...Vàng Anh chuẩn bị được trang bị tời Free đấy nhé ..
Các bác có thể tham khảo sản phẩm tại website http://www.ironman4x4.com

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/5/07
881
135
43
33
thế ko biết có bán cả xe và người đẹp tại đây luôn ko nhỉ ??

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Giá cả sao mà thơm thế bác Lơ, nếu thực em sẽ đăng ký 1 cái tời và 1 lều. Không biết có được KM gì không Bác?

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
hồi chiều thằng tây nó chiếu đoạn phim chiếc xe nó độ và chính nó cầm lái thi trong các giải offroad . nó sẽ gởi đĩa về cho em . em rủ rê nó đi offroad với bọn tao 1 chuyến . rất ngạc nhiên khi biết phong trào offroad của VN . nhưng sáng mai nó về nước rồi. nó hẹn một ngày sớm nhất khi nào mà hàng của nó gắn tương đối ở việt nam bọn nó và thái lan lại sẽ sang hỗ trợ cho os offroad vể kỹ năng cũng như cách tổ chức các giải thi đấu. trong nước và khu vực . các bác thấy thế nào?
có lẽ qua triển lãm chúng ta sẽ có vài xe demo như ranger , everest với đầy đủ đồ chơi offroad tại showroom của sài gòn ford .và có thể một vài loại xe khác nữa.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Oái!!!! Cái hiệu này em nghe thấy lâu lắm rồi, cũng thuộc hàng top trên thế giới về offroad ... nay có mặt tại VN rồi

Chất lượng ngon lành mà rổ giá cũng ok luôn hả bác Lơ:p:p Em kết nhất cái cản con ranger có cả ốp hai bên xe hỗ trợ cho mấy bác offroader máu lửa đây
Giá vậy chỉ bằng giá second hand của mấy hiệu khác hả??
Chất lượng và bảo hành ra sao, bác đi về rồi thì cho luôn cái giá tham khảo cho anh em offroad luôn nhé.
P/S: Vàng anh cùi bắp lém, bác có tài trợ free thì cho em xin lại bộ đồ chơi con ranger của bác là ok roài:D:D

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
kiếm một bộ lắp cho em đê nhìn máu phết ,cái lều trên cái xe cũng rất hay uh!!!! mà Còn mấy cái ảnh của em đâu rùi bác Nhân Tien Sinh.

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Em đăng ký một em chân dài trong lều luôn .... dặt hàng Nhantien sinh co nhận không vậy???

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
DAOTHOAT nói:
Em đăng ký một em chân dài trong lều luôn .... dặt hàng Nhantien sinh co nhận không vậy???

bác cho em mail em gởi hình cho bác nhé . còn vụ kia. sáng giờ mấy em kiu lên thử lều mà em vọt . cái vụ này . phải offchai mới tính được .