Thảo Luật Chung Tham vấn Hoàng Anh Gia Lai 3

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
1/10/07
85
0
8
Có một người bạn bán HAGL 3 tầng 21 giá 18tr trước thuế . Các bác tư vấn có múc không hay để qua 2011 ạ?

Hạng C
14/9/08
724
14
48
62
SG
sunwear.vn
nkgedadknr nói:
Có một người bạn bán HAGL 3 tầng 21 giá 18tr trước thuế . Các bác tư vấn có múc không hay để qua 2011 ạ?
Con nầy nhớ năm xưa 12/2007 lên đến 30tr/m2 ,
Khoan mua đã bác, sang 2011 còn sụp nửa

Hạng B2
16/9/10
117
1
18
37
Sài Gòn
vuonghuycuong nói:
Em thấy không nên mua bds thời điểm này bác ah. Tiền mặt giờ cho chắc
Thêm cái bác có mua thì chọn thằng khác chứ ôm cái thằng HAG làm gì. Bị báo chí nó dập tè lè kìa
Bác đọc thêm nhé
http://vnexpress.net/gl/kinh-doanh/bat-dong-san/2010/10/3ba21fbd/
Còn Bác Đức nhà ta thì đây
http://www.zing.vn/news/xa-hoi/loat-biet-thu-bau-duc-thue-bi-thu-hoi/a92878.html
Nên ôm hàng của Đất Xanh hả bác Cuong ???:D
Mặc dù công trình có sự cố nhưng họ đã rất thiện chí giải quyết, em nghĩ không nên kỳ thị quá.

Hạng B2
16/11/10
100
0
16
Sài Gòn
Ke ke em chả khuyên bác ôm thằng nào giờ hết bác...
Em chỉ thấy các bác mua là hạ sách he he. Em ghét nhất là làm ẩu không có uy tín.
Em thấy HAG làm là cực ẩu. Mẫu mã thì i chang nhau copy->patse không ah

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/07
330
1.062
93
Porsche_Cayenne nói:
HAGL là số 1 rồi bác. Hiếm có chủ Đt nào được như HAGL hiện giờ nếu so sánh tất cả các tiêu chí.

Em không nghĩ như bác. Nếu nói về mẫu mã, chất lượng thì các chung cư của HAGL còn thua xa các chú bất động sản khác. Đơn giản như lúc nào bác đi ngang HAGL3  ngó lên tường xem sao, tô ẩu không chịu nổi.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.967
113
www.phindeli.com
"Không" là câu trả lời cuối cùng của em.
@nếu không gặp em đời anh đã khác nhiều rồi: sao bác tập lái lâu thế :D

Hạng C
10/7/08
513
432
63
@ wooknight: không biết bác đã đầu tư bđs và ck bao lâu rồi nhưng nghe bác phán như Thánh áh ?! Bác nhìn đâu cũng thấy màu xám thế thì bao giờ nền KT VN/TG mới thoát khỏi suy thoái nổi. Bác nên nghiên cứu về cái gọi là chu kỳ kinh tế nhé, đến ngày hôm nay 31/12/2010 đã có rất nhiều nhận định dự báo về nền KT VN/TG trong năm 1011 & nhiều năm sau đó nữa rồi. E cũng cố tìm nhưng tìm mòn hết bàn phím mà chưa thấy bài phân tích nào nói nền KT VN/TG năm sau tệ hơn năm 2010 này cả ?!!! Từ năm 2007-2010 này là tệ nhất rồi, bác nên tìm hiểu thêm về sóng Elliott để suy ra tt bđs từ ttck nhé. 
@ các bác khác: các bác chê c/c HAGL chất lượng tồi là không khách quan rồi ! có thể do đơn vị thi công làm ẩu & HAGL thiếu giám sát, nhưng HAGL đã rất thiện chí tiếp thu & sửa sai.
Nếu tinh thần chủ đạo là làm ăn gian dối thì liệu bầu Đức có trở thành người giàu thứ 2 VN như vậy không ?! Các bác luôn chê c/c HAGL nhưng HAGL chào thị trường DÁ nào các bác cũng múc như điên ?!
Một cái khác nữa là cái gì cũng phải so với thị giá của nó, các bác chỉ bỏ ra 18tr mà đòi c/c chất lượng phải như Sunrise, Everrich hay Sounthern Palace àh ?! Đố các bác tìm ra c/c nào giá 18tr mà tương đương về vị trí + chất lượng nhé. Chung cư tái định cư ở chỗ khỉ ho cò gáy mấy quận ven bây giờ cũng 15-17 tr rồi !
Lời cuối nói thêm là: E cũng là nđt bđs + ck đây; E cũng đang ở c/c New SG đây, có gì ghê gớm như các bác nói đâu, cứ toàn "nghe nói" với "nghe đồn", y như mấy bác chưa lái xe bao giờ nhưng đánh giá về xe như thần ! Chán.

Status
Không mở trả lời sau này.