Thảo Luật Chung Tham vấn Hoàng Anh Gia Lai 3

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/8/09
35
1
8
41
Block A vừa rồi có người nhảy lầu tự tữ đấy các bác ạ, thích thì sang các block # cho lành :)

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.414
113
Sài Gòn
sancity nói:
Block A vừa rồi có người nhảy lầu tự tữ đấy các bác ạ, thích thì sang các block # cho lành :)
Eo ui, ghê quá.
Ở chung cư cao sợ số 1 là cái này đây.
Cái thứ 2 là con nít chạy nhảy cũng ớn thật
Cái thứ 3 hơi tế nhị ai sống ở HAGL3 cho hỏi là nhà có người lớn tuổi mất thì gia chủ + chủ đầu tư xử lý thế nào ạ?

Tập Lái
8/6/10
7
1
1
43
JerryMouse nói:
sancity nói:
Eo ui, ghê quá.
Cái thứ 3 hơi tế nhị ai sống ở HAGL3 cho hỏi là nhà có người lớn tuổi mất thì gia chủ + chủ đầu tư xử lý thế nào ạ?
bác lo xa quá

Hạng C
6/1/11
920
9
18
JerryMouse nói:
sancity nói:
Eo ui, ghê quá.
Nó lấy cái nhà để dành họp cư dân ở gần hồ bơi để làm nhà tang lễ luôn đó bác. Cái này là em đoán mò hehe... thật ra thì c/c nào cũng có một cái "xó" nho nhỏ để làm lễ tang cho cư dân ở đó. Bình thường không có tang thì nó lấy làm chuyện khác, ví dụ cho tụi VP môi giới thuê căn hộ, bán cafe chẳng hạn v.v...

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
JerryMouse nói:
năm trước block B có 1 người lớn tuổi mất,chủ nhà lại làm ở phía dưới chứ ko vào nhà sinh hoạt chung.Sau đó ban quản trị có công văn rồi sự việc như trên đều phải sử dụng hết.2 tuần rồi sự kiện Block A hok phải tự tử đâu bác,nghe bảo con bé đó nó cải nhau với thằng ku sống chung rồi xô xát dẫn đến xyz

Tập Lái
9/8/09
35
1
8
41
hhthinh nói:
năm trước block B có 1 người lớn tuổi mất,chủ nhà lại làm ở phía dưới chứ ko vào nhà sinh hoạt chung.Sau đó ban quản trị có công văn rồi sự việc như trên đều phải sử dụng hết.2 tuần rồi sự kiện Block A hok phải tự tử đâu bác,nghe bảo con bé đó nó cải nhau với thằng ku sống chung rồi xô xát dẫn đến xyz

em cũng nghe bảo vệ nói thế, chắc là công an đang điều tra, hôm đó em đang mở cửa sổ vua xong thì nghe tiếng la aaAAAAAAAAAAA và tiếng rơi cái bịch, nhìn ra thì........, đến giờ em vẫn còn ám ảnh. :(

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.414
113
Sài Gòn
miroslav nói:
JerryMouse nói:
sancity nói:
Eo ui, ghê quá.
bác lo xa quá
Ặk! Nói vậy cũng nói được.

Status
Không mở trả lời sau này.