Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/12/11
252
4
18
yeuxehoi nói:
@Migomi: bác ko hiểu vấn đề tốt nhất ko nên phát biểu, bác nặng lời rồi đấy nhé !

Sao biết tôi kg hiểu vấn đề ???
Tôi là người thẳng thắn, chẳng cần lòng vòng, thấy sao nói vậy.

KHÔNG NÊN NÓI ??? Để cho nhóm YXH nói thôi à ???

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
Migomi nói:
yeuxehoi nói:
@Migomi: bác ko hiểu vấn đề tốt nhất ko nên phát biểu, bác nặng lời rồi đấy nhé !

Em biết chắc bác không biết hết mọi chuyện , vì bác có tham gia hội banh đâu mà biết , bác nghe 1 bên thì chắc chắn mới nói như vậy .Nếu bác muốn biết rõ mai ra gặp mặt anh em sẽ nói hết cho bác nghe nhé .

Hạng D
2/4/11
1.127
4
38
nha trang... hien dang o HCM
Migomi nói:
yeuxehoi nói:

e cũng thấy bác là người thẳng thắn không lòng vong, thấy sao nói vậy...nhưng cm trên là bác nói bậy rồi..... nên a e mới nói thôi. e nghĩ bác chỉ hiểu 1 phía thôi cả a Ket cũng zậy chỉ biết nghĩ chăm chăm vào 1 hướng là a em muốn bác từ chức.... e cũng trung lập ban đầu chỉ muốn HT nhà ta hiểu vấn đề thôi. nhưng cảm thấy càng lúc càng ko muốn hiểu nên gây mất cảm tình với a e nhiều hơn. nên e thấy như zậy là ổn thỏa rồi.

Hạng B2
20/12/11
252
4
18
[/quote]
Khactrung thì 100% chắc chắn không bao giờ làm HT được đâu bác lí do thì ai cũng biết hết đó bác Migomi ơi .
[/quote]

Xin lỗi Bác, mình kg có ý gì với bác, mình hiểu bác là người chân thành, kg thủ đoạn với anh em, n cách làm của bác đẩy hội trưởng vào chân tường, chứ những người khác thì Rocket kg ngại đâu.

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Migomi nói:
  Bây giờ mình mới hiểu trách nhiệm Bác Két thật nặng nề, ghế hội trưởng KiaFC lúc nào cũng có người nhòm ngó.
Chắc không có hội xe nào trên OS mà một nhóm vài thành viên công khai đối đầu với HT, còn cả hội xe đều im lặng...

Bác Rocket ui, bác không làm Hội Trưởng thì ai làm ?  

Yêu Xe Hơi    ???
 Tommykid    ???
Những người này đâu đủ tư cách

Khắc Trung   ???
 Goldbell        ???
Các bác làm Hội Phó thì thích hợp hơn

Dragontu78    ???
 Mới vào nghề  ???
chỉ nên làm thầy dùi.

Í...í... Có tên mình, dzậy là có người để ý mình roài hí...hí...
Đa tạ, đa tạ

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Migomi nói:
yeuxehoi nói:

Thớt này bác RK chia tay mọi người, bác đừng mổ xẻ những vấn đề bác ko hiểu, sẽ gây ra những việc khác ko hay, tôi nói thật lòng đấy. Thấy & hiểu nó xa nhau nhiều. Tôi nói chuyện lịch sự với bác, bác thấy & hiểu giùm tôi nhé.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Khactrung thì 100% chắc chắn không bao giờ làm HT được đâu bác lí do thì ai cũng biết hết đó bác Migomi ơi .
[/quote]

Xin lỗi Bác, mình kg có ý gì với bác, mình hiểu bác là người chân thành, kg thủ đoạn với anh em, n cách làm của bác đẩy hội trưởng vào chân tường, chứ những người khác thì Rocket kg ngại đâu.
[/quote]
bác biết sao không em chơi với anh em trong này đá số em hiểu rõ vấn để hết em hiểu rất rõ từng anh em ai như nào như nào em cũng biết bác ah , thật ra hồi chiều em có nhắn tin mời bác Rocket mai ra nhậu chung với anh em để em đứng ra hòa giải nỗi bất đồng giữa bác Rocket và anh em để mà không còn ai phải vướng vấn gì cả , em thì đa số anh em cũng biết tính tình em sao rồi chứ không ác ý gì đâu bác ah , bác không tin hỏi bác Rocket thử xem em nói đúng không .

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
Bác migomi ui, bác biết mặt dc bao nhiêu người trong cái danh sách bác đưa ra mà phán 01 câu xanh rờn zậy bác?

Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
47
Migomi nói:
Bây giờ mình mới hiểu trách nhiệm Bác Két thật nặng nề, ghế hội trưởng KiaFC lúc nào cũng có người nhòm ngó.
Chắc không có hội xe nào trên OS mà một nhóm vài thành viên công khai đối đầu với HT, còn cả hội xe đều im lặng...

Bác Rocket ui, bác không làm Hội Trưởng thì ai làm ?

Yêu Xe Hơi ???
Tommykid ???
Những người này đâu đủ tư cách

Khắc Trung ???
Goldbell ???
Các bác làm Hội Phó thì thích hợp hơn

Dragontu78 ???
Mới vào nghề ???
chỉ nên làm thầy dùi.

Dạ em cám ơn. Em phục bác, cái con gì bác cũng biết mà........................
AE cũng hiểu được bác luôn rồi đó.

Status
Không mở trả lời sau này.