Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Chào toàn thể anh em Kiafc!

Như anh em đã biết, cả tháng nay, Kiafc có nhiều chuyện bất ổn xãy ra...Chung quy, anh em không hài lòng về em khá nhiều, đặc biệt là anh em đội bóng...Cụ thể:

* Tham quyền, áp đặt, xóa bài thành viên không thông báo gây ức chế cho anh em...
* Hèn nhát, không dám đối mặt sự thật (Chuyện em và Tommykid)
* Gây chia rẽ, mất đoàn kết, không xây dựng đội bóng Kiafc...
* Không tôn trọng anh em. Gây xích mích với chính hội phó của Kiafc, bác Khactrung.
----------------------Và còn nhiều nhiều nữa......

Với tất cả những điều trên, em xin có vài lời cuối cùng với anh em Kiafc trước khi vĩnh viễn rời khỏi Kiafc:
- Tất cả các bác nhận xét đều đúng.
- Em không phản biện, phàn nàn hay trách cứ điều gì
- Em không còn khả năng phát triển chi hội
- Không thể gắn kết được anh em lại với nhau
- Em cần nhiều thời gian cho gia đình và công việc nhiều hơn.
- Mong manh dễ vỡ...:):D
---------------------------------------------------------------------------------
Em xin nhận lỗi và chính thức xin lỗi trước toàn thể anh em Kiafc vì những hành động của mình
---------------------------------------------------------------------------------

Nhận thấy mình không còn khả năng giúp gì cho Kiafc nữa, em xin được rút tên khỏi BĐH Kiafc. Mọi việc em xin nhờ 2 bác HP KhactrungGoldbell đảm nhận giúp. Các bác là những người có khả năng làm hài lòng anh em rất tốt...
Số tiền quỹ em sẽ tổng kết lại lần chót và sẽ giao cho bác Khactrung hay Goldbell quản lý.
Em đã nộp đơn lên OS, mai bác Lơ sẽ duyệt
Thành thật xin lỗi anh em lần nữa vì không hoàn thành nhiệm vụ.

Em đã cạn lời...:(

Cám ơn tất cả anh em đã tin tưởng, tín nhiệm em trong thời gian qua, mọi sai sót mong anh em bỏ qua.
Chúc anh em ở lại vui vẻ và đoàn kết

Chúc 2 HP Khactrung, Goldbell làm tốt công việc của mình hơn nữa, dẫn dắt Kiafc thành 1 trong những chi hội mạnh và đoàn kết trong OS. Giờ trọng trách trên vai các bác thêm nặng hơn rồi

Vĩnh biệt anh em, vĩnh biệt Kiafc!
Rocket1349!

<span style=""color: #0000ff;"">TẤT BẬT HƠN THUA RỒI CŨNG BỎ...</span>​
<span style=""color: #0000ff;"">UNG DUNG, TỰ TẠI THẾ MÀ VUI.</span>​

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Năm tháng đã qua đi .
Lòng anh Thanh Thản .
Quay đầu lại là bờ .
Bến Đỗ chắc không xa .

cái anh em cần ở đây không phải là chuyện này Bác Ket ah , anh em chỉ muốn bác bỏ mọi chuyện qua mà hòa nhập cùng anh em thôi bác ah .

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Mong bác Rocket bớt lóng. Vẫn biết rằng văn hóa từ chức không xa lạ gì đối với các nước phát triển và các quan chức có văn hóa và có lòng tự trọng nhưng trong "thư tuyệt mệnh" của bác gởi đến KIAFC như trăn chối vậy, xin lỗi em nói thẳng nhé.Cách nói của bác giống như chúng ta không còn là bạn sau khi chia tay nhau, không nên thế bác ạh
trong nhiệm kỳ của bác em vẫn thấy bác vẫn có lòng nhiệt huyết đấy chứ và bác cũng làm được khối việc có ích cho KIAFC. Tuy nhiên, do có vài trục trặc nhỏ trong đội bóng mà dẫn đến nong nổi này. Biết sai mà nhận lỗi mới là người tốt và không ai đánh kẻ chạy lại bao giờ. tất cả chúng ta đều là bậc đại trượng phu, không bằng lòng chuyện gì cứ gặp nhau nói thẳng, nói xong thì sang ngày hôm sau gạt bỏ hết.
Còn bác đã nộp đơn lên bác Lơ, thì chắc bác đã suy nghĩ kỹ nên em nghĩ mọi người sẽ tôn trọng quyết định của bác.
đôi điều muốn nói xin gởi đến bác.

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
Bác rocket làm thế này thì em không biết nói gì hơn , anh em chơi với nhau chỉ muốn hoà thuận , có chuyện gì anh em đóng góp với nhau để có 1 tập thể vui như xưa , em thấy tự bác tách ra từ từ , ai cũng muốn bác quay lại với anh em cho vui , chờ bác mãi mà 2 ngày tập banh bác không lên . EM nói thiệt đây là 1 diễn đàn ào sinh hoạt thôi nếu anh em không đồng ý thì đã chả thèm ở KIAFC này làm gì , chứ cần gì bác từ chức .

Hạng D
22/2/11
1.121
1
0
45
Bác RK nghỉ chức HT KIAFC được rồi. Tuy nhiên ko phải là vĩnh biệt anh em bác nhé.
Bác nào thấy đảm nhiệm được thì đứng lên nhận đi đừng như ...... chả biết diễn tả sao..... các bác đọc lại bài " comment bẩn...." sẽ hiểu ý em.

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
@ Em chả biết nói gì.
Cứ như thế này thì moị người nhìn KiaFC mình như nồi tả pí lù thì đôi khi cũng đúng :(

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Ơ chơi gì kì zạ..., ăn chơi cho đã rồi bỏ của chạy lấy người hả bác ? Chơi vậy là hok được đó nhoa . :D

Vĩnh biệt KFC sao nghe mà sến quá vật tên lữa !? :D

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
kbear nói:
Bác RK nghỉ chức HT KIAFC được rồi. Tuy nhiên ko phải là vĩnh biệt anh em bác nhé.
Bác nào thấy đảm nhiệm được thì đứng lên nhận đi đừng như ...... chả biết diễn tả sao..... các bác đọc lại bài " comment bẩn...." sẽ hiểu ý em.
em không hiểu ý bác này ???

Status
Không mở trả lời sau này.