Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/5/12
947
58
28
taythi nói:
Thớt này sắp tiêu rồi ! Em tranh thủ vào Spam tí ! He He.
Em bán xe Carrnival của em không có nghĩa là em sẽ không là thành viên của KIAFC nữa.
Vẫn sẽ chiến đấu hết mình vào ngày Sinh nhật OS năm nay đễ mang Cup về cho KIAFC nữa !
Vào diễn đàn chủ yếu mình gặp nhau, làm quen nhau, rồi trao đổi kinh kiệm sống, làm việc có khi cơ hội là khách hàng tốt của nhau. Nhưng ít ra cũng có các anh em chiến hữu cùng nhau mở đề tài vui để tranh luận.
Tất cả cũng vì thực tế mỗi ngày mình có nhiều stress trong công việc, con cái học hành. Chạy xe ngoài đường cũng Stress nữa. Vậy mà vào đây để căng thẳng với nhau thì lại mang thêm stress vào đầu chi cho mệt vậy.
Em cũng tổ chức chuyến Off Hè tại Madagui "ngon lành cành đào". Bác nào vẫn còn máu lữa đề nghị đăng ký. Em chia 2 đội ra trận bắn nhau cho "thõa chí tang bồng". Rồi bơi thuyền vượt sông rồi "dìm" nhau luôn.
Hay bác ứng cử vào chức HT KIA lần này đi. Em thấy bác được đấy hehe

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/7/11
402
7
18
40
@HT: Xin cám ơn hội trưởng về những gì đã làm được cho Chi hội KIA. :(
@Migimi: em thấy bác hơi nặng lời. Vấn đề chơi trên diễn đàn em nghĩ vui là chính chứ cần quyền hành để làm gì khi điều đó không mang ít lợi gì cho mình mà còn gây ra thiệt hại cho mình. (Bác đã tham gia off NT thì bác đã thấy HT phải làm những gì cho hội đến quên luôn cả con của mình). Em thấy hiện tại bác Két đã mệt và cũng không còn nhiệt huyết với hội nữa nên bác ấy mới từ chức, việc đó thiệt tình em tán thành hai tay hai chân luôn vì em nghĩ đã đến lúc bác ấy nên dành nhiều thời gian hơn cho gia đình nhỏ của bác ấy chứ ham hố gì ba cái chức vụ ảo này hả bác.

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
Nói thật là rất là rãnh thì em mới dám tham gia thỉnh thoảng với hội được. Em thì em xin ủng hộ cái chung, mà cái chung là chung cho toàn thể KIAFC chứ không phải của một ai và một nhóm nào cả.
May là em còn comment được vì chưa bị khóa. Đâu phải nhất thiết là phải có HT liền đâu, chờ mưa dầm thấm lâu chứ, để hai HP phụ trách rùi từ từ tính.
Em cũng thấy lạ là một người nhiệt huyết như Bác Lễ lại không vòa cmt nữa.
Lần trước HT từ chức cũng vì có người đá, ai đá thì người đó biết. Giờ cả đội đá thì out thui.
Chúc hội mau tìm ra HT mới.
Chúc Bác Két luôn vui khỏe và hẹn gặp Bác nhiều hơn bên box Off Road.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Em xin làm trung gian tí nhá, những gì em biết như sau

- Trong box HT, HP Đơn xin từ chức của Rocket đã nộp lâu lắm rồi, mà Lơ chưa duyệt
Lý do chính là do HT, HP các chi hội đang từ chức hàng loạt, he he he, duyệt hết thì tan hết chắc luôn

- Hôm qua bác Rocket đã gửi thư, éo duyệt thì cũng không làm HT KFC nữa, chắc bí lắm rồi, khỏi đợi lơ

- Ý kiến em là anh em muốn Rocket vui vẻ thì cùng nhau OFF cái, bình lên HT, HP cho đầy đủ rồi trình lên bác Lơ, vậy thì duyệt dễ hơn đó

- Theo mối quan hệ ăn chơi của em với ông Rocket này thì em nhận xét bác Rocket chơi đươc, vui vẻ, hòa đồng ..... mà sao anh em lại làm vậy. Thôi người ngoài em không biết

Nếu các bác không ưa thì rủ Rocket đi Madagui, bắt đứng giữa bãi, bán hết đạn vào nhé !!! Chít mày chưa nè !!

Thôi em té đây, không quay lại thớt này nữa đâu, đừng ném đá em mất công nhá.

He he he he

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38
Sáng sớm lên cty, vào OS như mọi ngày !!!!!!!!! Đọc những comment này mà cảm giác buồn vời vợi. Trong đầu rất nhiều điều muốn nói, nhưng ko biết bắt đầu từ đâu.
Cảm giác trống rỗng!
Chúc Kia sớm vượt qua giai đoạn khó khăn này!

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
voduy nói:
Sáng sớm lên cty, vào OS như mọi ngày !!!!!!!!! Đọc những comment này mà cảm giác buồn vời vợi. Trong đầu rất nhiều điều muốn nói, nhưng ko biết bắt đầu từ đâu.
Cảm giác trống rỗng!
Mịa,sến ve kiu!:D

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38
new_caren2010 nói:
voduy nói:
Cảm giác trống rỗng!
Mịa,sến ve kiu!:D
Tối nay em bận lên trường nộp báo cáo đồ án tốt nghiệp, nên ko off cùng anh em đc. Có gì em update thông tin sau cũng đc nhá ĐT mông xệ :D

Hạng B2
7/2/12
313
101
43
49
Trời ạ , vào mới thấy KIAFC ung từ trong ra , chả ra thể thống gì , tường quyền cao chức trọng cứ tồn tại trong đời sống mà vô OS để giải khuây cũng tồn tại việc tranh dành . Rõ chán !

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
Kendu75 nói:
Trời ạ , vào mới thấy KIAFC ung từ trong ra , chả ra thể thống gì , tường quyền cao chức trọng cứ tồn tại trong đời sống mà vô OS để giải khuây cũng tồn tại việc tranh dành . Rõ chán !
Đề nghị mod hoặc các vị chức sắc đủ thẩm quyền bỏ hết những comment không hay của thớt này. Những tranh luận, những comment mang tính chất bới móc, xiên xỏ nên được xóa hết.
ĐÂY LÀ THỚT BÁC RK MUỐN CHIA TAY MỌI NGƯỜI, HÃY ĐỂ CÁC MEM VÀO CHIA SẺ CŨNG NHƯ CHÚC MỪNG BÁC ẤY ĐÃ TÌM ĐƯỢC GIẢI PHÁP CHO RIÊNG MÌNH.

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Cái chức ảo mà sao các bác lại cứ nghĩ là to. Chẳng qua lỡ chơi với nhau thì ta nên tử tế tí. :D
@ RK : muốn ra đi thì cứ nhẹ nhàng thanh thản. Cấp cứu, truyền dịch trợ tim chỉ hành hạ thân xác thêm đau bác ah. Trên đường đời còn gặp lại anh em nhiều mà, OS đâu phải là cuộc sống cơm áo gạo tiền

Xong vụ này, đề nghị bác lơ giải tán BĐH KiaFC luôn đi. Lỗi là lỗi của tập thể, để lại anh em lại nghĩ anh em giành quyền đoạt vị thỉ khổ. Và đề nghị anh em đừng commnet quá khích, đã kích nghi ngờ lẫn nhau.
Không iu nhau nữa, xin đừng làm nhau đau

Status
Không mở trả lời sau này.