Hạng B2
17/9/10
102
11
18
40
subarusaigon.com
Chào các Bác.
Bên em đã ra mắt thêm hai dòng mới là: OUtback2.5 CVT và Tribeca 3.6R.
Em xin mời các bác quan tâm các dòng Subaru đăng ký lái thử các ngày trong tuần.
Hiện nay bên em đang có chương trình mời khách hàng lái thử trúng Galaxy SII trị giá 13,500,000đ. Theo đó, khi khách hàng tham gia lái thử sẽ được tham dự một phiếu thăm rút thăm trúng thưởng sẽ tổ chức vào ngày 5/5/2012.
Địa điểm: Showroom Subaru, Tòa nhà Centre Point, 106 Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.
Bác nào đăng ký lái thử, vui lòng gọi em đăng ký trước nhé. Em xin cám ơn sự quan tâm của các Bác.
HP: 0918011138

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Re:Thân mời các bác quan tâm Subaru lái thử ạh

Lái thử ở đâu bác chủ thớt?

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

subarucar nói:
Tuyêni30 nói:
Lái thử ở đâu bác chủ thớt?
Lái thử quanh lên đường sân bay bác àh
Nghĩa là chạy vòng từ showroom lên sân bay rồi về hay sao bác chủ thớt??
Subaru cần có điều kiện để test các chức năng cũng như cảm nhận lái. Cũng nên có đoạn đường đủ dài để test. Nếu được cho em đăng ký 1 suất, còn lái lên sân bay rồi về thì subaru và matiz cũng không khác gì nhau :):)

Hạng B2
17/9/10
102
11
18
40
subarusaigon.com

@F1racer:
Bác nói đúng rồi, nhưng bên em chọn cung đường là tương đối đầy đủ để thể hiện cảm giác lái ban đầu,
- Đó là có đủ một chỗ trống để thử tăng tốc, ôm cua ở cầu vượt sân bay quốc tế thể hiện độ bám và cân bằng siêu việt của Subaru, thử thắng gấp để cảm nhận chân thắng,chân ga subaru và đường ghồ ghề, thử cách âm, âm thanh và vượt qua xe khác.
Nói tóm lại là em sẽ để các bác cảm nhận cảm giác ban đầu ấy, còn khi có event test drive, chắc chắn các bác được thử mọi thứ. Bây giờ bên em mời các bác trong điều kiện vậy, khi có dịp thì mời bác lại tiếp tục thử đầy đủ hơn, bời vì Subaru mà bác càng thử đường xa, đường khó đi thì Sub càng phát huy sức mạnh và độ tin cậy đó.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

subarucar nói:
@F1racer:
Bác nói đúng rồi, nhưng bên em chọn cung đường là tương đối đầy đủ để thể hiện cảm giác lái ban đầu,
- Đó là có đủ một chỗ trống để thử tăng tốc, ôm cua ở cầu vượt sân bay quốc tế thể hiện độ bám và cân bằng siêu việt của Subaru, thử thắng gấp để cảm nhận chân thắng,chân ga subaru và đường ghồ ghề, thử cách âm, âm thanh và vượt qua xe khác.
Nói tóm lại là em sẽ để các bác cảm nhận cảm giác ban đầu ấy, còn khi có event test drive, chắc chắn các bác được thử mọi thứ. Bây giờ bên em mời các bác trong điều kiện vậy, khi có dịp thì mời bác lại tiếp tục thử đầy đủ hơn, bời vì Subaru mà bác càng thử đường xa, đường khó đi thì Sub càng phát huy sức mạnh và độ tin cậy đó.
Vậy bác cho em đăng ký lái thử nhé. Ngày nào cũng được. Lần này cam kết lái đàng hoàng không phá xe như mấy ông kia nói:):):D

Hạng C
4/4/07
990
1.270
93
SG -> Dalat -> SG

F1racer nói:
subarucar nói:
@F1racer:
Vậy bác cho em đăng ký lái thử nhé. Ngày nào cũng được. Lần này cam kết lái đàng hoàng không phá xe như mấy ông kia nói:):):D
phá hơn những gì mấy ông kia nói phải không bác :):)

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C

Đoạn từ CENTER POINT - SÂN BAY thực ra không thể hiện được gì.
SUBARU nên chọn phương án khác hay hơn.

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43

KHOAVAN nói:
Đoạn từ CENTER POINT - SÂN BAY thực ra không thể hiện được gì.
SUBARU nên chọn phương án khác hay hơn.

Saigon - Dalat - Saigon chẳng hạn... :D