Tập Lái
27/5/08
15
1
1
48
H.C.M.C
Re:Thân mời các bác quan tâm Subaru lái thử ạh

Ưu điểm của 4 bánh toàn thời gian thể hiện rõ nhất khi đi trên cát ( nhẹ ) và trên đường trơn trượt , đường ướt.Các bác cứ thử lên 80 đánh lái dích dắc rồi thắng gấp thử nhé.

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM

Ra Nguyễn Văn Linh đi bác ơi..thà là BYD..LI FÈNG
thì mới chạy chặng ngắn như thế chứ..giống như chỉ ngắm và sờ tí..đã thế càng tức phải xxx mới cảm nhận hết bác ạ:D:D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Khi nào có lái thử đường xa em xin ngồi 1 ghế kế bên cha F1racer xem chả lái phá cỡ nào. Sub là con xe mơ ước của em trong tương lai đóa, khi nào lái thử và lái luôn gần nhau thì mới tính chứ giờ càng thèm thuồng khó chịu lém

Hạng B1
5/5/04
65
1.169
83
Saigon

Đã test thử Forester, nhưng với đoạn đường quá ngắn không cảm nhận hết khả năng ưu việt của thương hiệu Subaru.

Hạng D
9/9/11
3.186
21
38
33
Lộc Ninh - Bình Phước

binhtri nói:
Khi nào có lái thử đường xa em xin ngồi 1 ghế kế bên cha F1racer xem chả lái phá cỡ nào. Sub là con xe mơ ước của em trong tương lai đóa, khi nào lái thử và lái luôn gần nhau thì mới tính chứ giờ càng thèm thuồng khó chịu lém
bác ngồi kế bên anh PHONG là teo chym luôn

Hạng C
20/4/08
719
108
43

hehe. Hôm qua em đã có dịp lái thử con Forester 2.5 ở cung đường trường, đạp lên 160 km/h mà vẫn như đang chạy 70 80 thôi

Rồi bỏ lộ chui vô bãi đất đang san ủ test khả năng lăn lộn của em nó. Đúng là phê như con tê tê. :D:D:D

Tập Lái
16/10/11
29
0
6
43

Khi nào cho lái thử Subaru Forester bác ới em nhé

Tập Lái
4/5/12
6
0
0

eagle2408 nói:
Chào bác, nếu bác có nhu cầu lái thử Subaru Forester, bác PM cho em điện thoại của bác để em mời bác lái thử ah
Bên em có chương trình lái thử ở Phú Mỹ Hưng đó bác, đường đó bác tha hồ cảm nhận khả năng lái của Subaru ah!

Thanks bác đã quan tâm

Tập Lái
16/10/11
29
0
6
43

Love Subaru nói:
eagle2408 nói:
Chào bác, nếu bác có nhu cầu lái thử Subaru Forester, bác PM cho em điện thoại của bác để em mời bác lái thử ah
Bên em có chương trình lái thử ở Phú Mỹ Hưng đó bác, đường đó bác tha hồ cảm nhận khả năng lái của Subaru ah!

Thanks bác đã quan tâm
Em không pm được, bác để lại số điện thoại để e alo nhé