Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Bạn ơi. Toyota vẫn đứng đầu cả thế giới. Chứ riêng gì việt nam đâu
Cũng chẳng phải tự dung mà toy nó được lòng ngta đời này qua đời khác

To bán đúng giá ở nước ngoài. Giá cũng thuộc loại bình dân. Ở Việt Nam To lừa đấy bạn, toàn xe đểu mà giá cao. Còn xe nhập loại Lexus, giá toàn thua Mec Bim cùng dòng về Việt Nam lại bán cao hơn.

Hãng nào còn dùng công nghệ cổ nhất, đích thin là To bác ơi. Bác cứ chạy nhiều xe, biết thông số xe, trang thiết bị an toàn là biết họ đang lừa.

• Like
Reactions: vuthanhcvsg
Hạng B2
1/3/13
271
142
43
Vãi... box Ford mà mấy bác nói mãi chuyện Toy. Nhiều tiền thì Explorer, ít tiền thì phải em khác thôi.

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Em thấy có nhiều bác nói rằng xe Ford này sẽ cho Prado của Toy biết tay, làm em nhớ lại vụ xe Mondeo và Camry. Bác nào đã sắm xe hoặc chạy xe ô tô cách nay khoảng 15 năm chắc còn nhớ, con Mondeo khi đó ra đời để cạnh tranh với Camry, được khen ngợi lắm, mà đúng là rất đẹp, cứng cáp, trang bị hơn Camry rất nhiều, giá cả cũng chẳng chênh bao nhiêu...Mọi người tiên đoán Mondeo sẽ cho Camry hửi khói, 1 bài học...nhưng rồi bây giờ kết quả ntn thì đã rõ, Camry phát triển ko ngừng còn Mondeo thì mất tích luôn. Cho nên, em nghĩ ở xứ này, Toy là thần thánh thì các bác đừng bao giờ so sánh các hãng xe khác với Toy :3dcuoi:
P/s: Em cũng từng chạy xe Toy, nhưng giờ Em chạy xe Civic của Honda. Thích hãng khác thì dùng chứ ko so sánh làm gì cho mệt :D

Hạng B2
12/11/15
493
4.607
93
39
Em thấy có nhiều bác nói rằng xe Ford này sẽ cho Prado của Toy biết tay, làm em nhớ lại vụ xe Mondeo và Camry. Bác nào đã sắm xe hoặc chạy xe ô tô cách nay khoảng 15 năm chắc còn nhớ, con Mondeo khi đó ra đời để cạnh tranh với Camry, được khen ngợi lắm, mà đúng là rất đẹp, cứng cáp, trang bị hơn Camry rất nhiều, giá cả cũng chẳng chênh bao nhiêu...Mọi người tiên đoán Mondeo sẽ cho Camry hửi khói, 1 bài học...nhưng rồi bây giờ kết quả ntn thì đã rõ, Camry phát triển ko ngừng còn Mondeo thì mất tích luôn. Cho nên, em nghĩ ở xứ này, Toy là thần thánh thì các bác đừng bao giờ so sánh các hãng xe khác với Toy :3dcuoi:
P/s: Em cũng từng chạy xe Toy, nhưng giờ Em chạy xe Civic của Honda. Thích hãng khác thì dùng chứ ko so sánh làm gì cho mệt :D
Mấy ảnh có khi còn chưa rờ đc Land Prado, nên nói vậy hoy...

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Cùng phân khúc cạnh tranh với nó thì con Higlander về đây 3.7 tỏi! Nên việc định giá con này quá hợp lý!
Nhưng e nghĩ a mèo mập nói đúng:

Kaka.
ý E chỉ là cái xứ thiên đường này nó coi dân nó như những người không biết gì khi nó áp đặt cái giá quá cao so với thực tế thôi.Dân thì quá nghèo mà mua cái gì cũng giá gấp 2,3 lần ..khổ

• Like
Reactions: vuthanhcvsg
Hạng B2
1/3/13
271
142
43
ý E chỉ là cái xứ thiên đường này nó coi dân nó như những người không biết gì khi nó áp đặt cái giá quá cao so với thực tế thôi.Dân thì quá nghèo mà mua cái gì cũng giá gấp 2,3 lần ..khổ
Thuế là quyền của nhà nước, giá bán là quyền của doanh nghiệp, mua hay không là quyền của mình. Ở đâu cũng vậy thôi, có ai ép buộc bác đâu. Box xe cộ mà nhiều bác cứ nói chính trị, thiên đường, giãy chết... chán vãi...