Tập Lái
7/5/08
45
0
0
Em hỏi lại câu này để tìm hiểu thông tin cập nhật nhất về các gara xe ô tô tại Hà Nội nhận sửa chữa xe Jeep và sửa có chất lượng.
Em thấy nói bác Hòa Jeep đã không còn ở chỗ Pháp Vân nữa, nên không biết bây giờ chỗ này chất lượng thế nào.
Các bác đã có kinh nghiệm sửa xe Jeep tại Hà Nội cho em biết với nhé. Cho em địa chỉ và số đt của gara hoặc thợ thì càng tốt ạ.
Em xin cảm ơn nhiều.
(Bác Phạm Thạch ới ơi có biết chỗ nào chỉ cho em với).

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com
Chổ bác hải thì coi như tạm được, còn chổ Gara Huy long đường phạm văn đồng góc hoàng quốc việt thì sữa theo ý rất tốt, nhưng phải biết chổ mua đồ đem tới làm vì chổ Huy kg có đồ như tay nghề tốt cũng từng là thợ Jeep SG ra HN lập nghiệp.

Tập Lái
9/11/09
46
111
33
Tui thấy mấy bác muốn sửa jeep cũng dễ , trừ mấy bệnh khó và mãn tính xăng lửa ( phải nghe máy ) ,lỏng bạc , pit tông ...( xe cũ nó phải thế ) mấy cái vụ khác gầm gú , em bray a , cầu láp , phuộc ... mấy bác lên đây hỏi Captain-Ural rồi mua phụ tùng về chỉ thợ làm thế ...thế... Nói thiệt đó

Tập Lái
7/5/08
45
0
0
Bác PhamThach có số đt di động bác Huy đó không cho em với. Xe em bị chảy dầu phanh ra hết chỗ để chân bên lái, lại chảy dầu nhớt gì đó của hộp số nữa. Em qua gara Huy Long sửa thử xem.

Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com
Mình mất máy nên kg còn số của Huy. Nhưng cũng dể tìm thôi góc đường Phạm văn đồng Và hoàng quốc việt đấy Bác. nếu từ trung tâm hội nghi QG ra cầu Thăng long thì Gara nằm bên tay trái, Gara Huy Long

Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
Phạm Thạch nhơn huynh bấy lâu vẫn mạnh ? Đệ vưỡn nhớ nhơn huynh nhiều

Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com
minhchaustudio nói:
Phạm Thạch nhơn huynh bấy lâu vẫn mạnh ? Đệ vưỡn nhớ nhơn huynh nhiều

Cám ơn bác, Thạch vẫn mạnh khoẻ, lúc này Bác bỏ AE lâu vậy, hôm nào làm chuyến SG AE nhé bác