Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
hi hi cảm ơn mấy anh, em ko theo VCB, BID mà em theo TCB mới 4 ngày ăn 3% rồi mấy anh ơi hơi sốc, chả hiểu sao nó nhảy ác vậy. Nghe lời chốt luôn chứ ko ôm chờ thêm lời.

Hôm nay và mai là ngày các quỹ sẽ âm thầm đẩy giá cp để có con số đẹp hơn tí cho ngày 31/12

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Sáng 81, trưa 71... làm giàu ko khó! khó cái là không biết khi nào mới giàu.
sáng em mở mắt ra thấy tài khoản nó lên quá em bán hết, chiều xuống lại, giờ mai lại nhâm nhi coi mua con nào. Nãy lười xem em đẩy hết vô VNM rồi hi hi

• Like
Reactions: Nok Liu Lo
Tập Lái
15/6/15
4
1.068
78
Riyadh, Saudi Arabia
sáng em mở mắt ra thấy tài khoản nó lên quá em bán hết, chiều xuống lại, giờ mai lại nhâm nhi coi mua con nào. Nãy lười xem em đẩy hết vô VNM rồi hi hi
Anh mua bán giỏi vậy chắc tài khoản cũng không đến nỗi tệ.
Anh em trong này 8/10 là đang âm tài khoản rồi :D

• Like
Reactions: S.H.A.R.K
Tập Lái
25/5/17
30
1.756
83
Có một sự so sánh ko hề nhẹ. Ra vào nhanh mà có ln. Mát tay quá

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Anh mua bán giỏi vậy chắc tài khoản cũng không đến nỗi tệ.
Anh em trong này 8/10 là đang âm tài khoản rồi :D
Tài khoản em bé xíu à, chắc do không bao nhiêu nên đánh liều hên mới ăn được. Hồi 2 tuần đầu tháng mới chơi chỉ có 30tr, em mới nộp đủ 100 vào đầu tuần trước ^^. Em chủ yếu mua bluechip, nhìn biểu đồ kỹ thuật, thấy mà ổn có lợi nhuận ngắn hạn là chơi hết, lâu lâu thấy 1 em penny nào biểu đồ đẹp đẹp chả biết công nào mua thì nhét vô (thường lỗ là do mấy con này). Mua bán dạng này nhìn số % lợi nhuận thì to nhưng chả bao nhiêu tiền lại phải nhín thời gian ra cỡ 1 tiếng mỗi ngày ngồi coi bảng giá hic hic.
Tháng 12: Tăng tốc về đích nhiều niềm vui