Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Bản thân em thì cũng đã bán 1 phần TDH (những cổ mà em nhập hàng trong tháng 3 vừa rồi) . Tuy ko phải cutloss, nhưng em có cảm giác con này có dấu hiệu đang đứng trên ngọn đồi và bắt đầu xuống dóc. Cảm giác của em có thể đúng và có thể sai, việc này chỉ có câu trả lời vào các phiên kế tiếp.

Em có cảm giác do hôm qua tiền vào mạnh quá, hôm nay các đội lái chốt lãi và muốn nghỉ ngơi, chào đón các ông tên là Hùng, chức vụ là Vua
:3dchientrung:

• Like
Reactions: woodknights
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Hôm nay HBC lên xuống liên tục, nhưng vẫn có dấu hiệu lên. HAG HNG up gần đụng trần, khả năng tăng mạnh tiếp. HPG HSG đang lấy đà tăng tiếp. VIC FLC có thể vẫn tập đếm 1 2. KSB đang tan băng có múc là có thưởng. Đó là nhận xét của em.

Tập Lái
24/6/15
14
40
13
Các bác thấy NVL như thế nào? Nó vẫn tăng đều đều ấy em có một ít NVL. Hồi xưa nghĩ VIC tốt hơn nên mua VIC nhiều hơn rồi VIC không khá nổi hix. Em đang mòn mỏi đợi nó lên 44.x để bán huề vốn. Toa em: NVL, VIC, FLC

Tập Lái
8/12/15
40
2.179
83
quận 6 Hồ Chí Minh
Hôm nay HBC lên xuống liên tục, nhưng vẫn có dấu hiệu lên. HAG HNG up gần đụng trần, khả năng tăng mạnh tiếp. HPG HSG đang lấy đà tăng tiếp. VIC FLC có thể vẫn tập đếm 1 2. KSB đang tan băng có múc là có thưởng. Đó là nhận xét của em.
HAG, HNG, FLC đều là mafia hết, nó lên xuống tùy thuộc vào lái, vào hàng này xác định là cờ bạc nhé

• Like
Reactions: Carforrent
Hạng D
7/1/14
1.001
5.953
113
VTB trả cổ tức 20% giá giờ 17.5 có nên mua vào hưởng cổ tức ko các bác