Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
E nhìn bên ngoài thấy cũng ko tới nỗi , ko yêu thì bồ hòn cũng méo. Nội thất thì bỏ vài tr bọc da thì chắc cũng ổn thôi
Tháng 9/2018: Toyota tăng doanh số 52%, Wigo vừa ra mắt đã bán được 238 chiếc

Tháng 9/2018: Toyota tăng doanh số 52%, Wigo vừa ra mắt đã bán được 238 chiếc

Attachments

Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41
Bị khùng mà có tiền đi 2 con xe những ai tỉnh vẫn đi 2b nói chuyện xe nhật hàn
Toi kinh doanh dich vu cho thue xe tu 2007,da so huu va kinh doanh : Daewoo Matiz,Mercedes C200,Toyota Innova,Mitsubishi Lancer Gala,Mazda3,Kia Morning,Kia Carens,Honda Civic 2.0,Nissan 350Z,Toyota Vios,Toyota Camry,Ford Focus,Toyota Fortuner va Hyundai Sonata,Mercedes GLC300. Vay nhieu do du noi chuyen xe Han - Nhat,Duc voi may anh chua?Sau nay khong lam xe nua toi chuyen qua nganh khac tu 2013,nhung van giu lai may chiec de gia dinh su dung,xe kinh doanh nen xe nao ra sao de biet lam.Lam nhu ai cung cui bap,tao lao.
cai nick daewoo nay co tu nam 2004,la nam tui mua cai xe dau tien la Daewoo Matiz,sau nay van xai nick du da doi va di rat nhieu xe khac,xe cua Huyndai thi gan bang Toyota thoi,chua chua hon duoc,Kia thi con duoi nua.Ai thich mua xe gi thi mua,dung day doi nguoi khac

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bl3399
Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41
Bác này nói năng ngông cuồng, chắc tuổi còn bé nên phát ngôn còn thiếu suy nghĩ. Không phải người mua xe Nhật ai cũng quan tâm đến vấn đề giữ giá, rồi dẫn đến việc bác nói người ta bủn xỉn, coi đồng tiền rất to như Bác nói. Bác nói vậy có chắc trong đời Bác sau này sẽ ko mua xe Nhật không, hoặc xung quanh Bác anh em, cha mẹ cô cậu dì chú bác họ hàng xa gần có người nào mua xe Nhật không? có chắc không ai mua không? cùng dòng máu của Bác hết đấy, bủn xỉn đấy.

Riêng tôi, hiện tại tôi đi xe Nhật, nhưng là Lexus. Chắc tôi cũng bủn xỉn lắm mới mua Lexus khi con dòng trung GS của toi cũng đã bằng con S450 của Mer rồi. Tôi cũng đã đi qua con Mer rồi, mặc dù chỉ loại trung E nhưng sau thời gian sử dụng thấy không phù hợp. Cảm giác được ngồi xe cứu hộ kéo xe về rất Yomost Bác ah, còn sau 5 năm sử dụng ngoài những cái Bill định kỳ thì cái Bill hơn 120 chai cho cái lỗi máy lạnh không lạnh đã quá sức chịu đựng của tôi cho các mác hảo huyền xe Đức, mặc dù sau đó tôi đem ra ngoài hàn xì tốn hết chỉ 500k (tất nhiên chỉ xài được 6 tháng rồi phải hàn tiếp).

Tất nhiên con Lexus cũng chẳng hay ho gì, vì tiền bảo dưỡng của nó chắc còn hơn con Mer, tuy nhiên nó chưa cho tôi phải ngồi xe cứu hộ lần nào. Còn Hàn xẻng thì cho đến hiện tại chưa có khái niệm trong đầu tôi.Tôi coi đồng tiền to như Bác nói thế đấy.
Cai thang Bin Bin mua cai xe ghe cua Korea ma lam nhu ong noi nguoi ta,mac oi,ke me no di cccm oi

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Viết thì ko có dấu? Cái đt còn ko biết phần mềm nói chuyện xe cộ ko đáng

Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Có anh chị nào làm sale TOY kg? Mình đang muốn mua con Wigo (màu trắng). Vui lòng PM.
Muốn mua xe thì lên mạng search thông tin ra cả đống sđt sale, cả đống đại lý. Thích ai thì gọi người đó. Bày đặt PM.