Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
2 xe ghẻ, đem phe quài dậy
chạy MT dùng CC chạy trong xì phố => ngu như ... ah mà tội con bò
Xe ghẻ mà cũng khối ngừoi trong này ko có ngồi cào phím thèm.Cho hỏi trong đây trước năm 30t tự mua xe bằng tiền của bản thân mình vậy? đếm dùm cái? tự nói thấy trình độ tới đâu rồi
Còn chứ thích mt cc chửi gì gặp bọn tôi 3 chiếc cerato ra tự hỏi xem chạy sướng ko? hay thích tôi cho số điện thoại tự gọi mà hỏi? con ếch ở dưới đáy giếng cứ tưởng mình ngon.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Mặc cảm chạy xe Hèn nên ra sức chửi Toy. Tội nghiệp mới mua đc mấy con xe ghẻ mà nói chuyện bô đời. Khứa mà mua đc Mer hay Bỉm chắc chửi luôn họ hàng quá.
Chẳng qua ghét mấy thằng xiaolin chưa có tiền mua xe hèn mà cứ cào phím thèm thuồng.Chứ mấy con xe ghẻ toy anh cũng mua chạy rồi đưa ra bài đánh giá chứ mấy anh chưa có xe hèn thì ko xứng đáng nhắc đến hèn.Hèn lắm anh ạ!Quá hèn!

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Rất ghét cái thể loại có chút đồng tiền là ngông cuồng không coi ai ra gì. Có tiền mà 1 chút văn hóa cũng ko có đc thì cũng chả ai tôn trọng đâu. Xã hội này tiền ai có người đó tiêu chứ anh cho ai đc để cả xh mắc nợ anh hay sao mà ngông cuồng miệt thị ng khác. Trên điễn đàn này thì cào phím khoe mẽ này nọ nhưng ra ngoài xh đã chắc gì anh hơn đc ng ta mà ngông cuồng tự đắc như bố thiên hạ vậy. Tôi nghĩ kể cả những ng giàu có nhất đất nước VN này ng ta cũng ko xử xự đến mức như anh đâu. 1 câu anh nói ra thì 100 ng đọc thì cả trăm người chướng mắt chửi cho rồi vẫn cứ cố vênh váo thì ko hiểu nổi anh ở đẳng cấp nào rồi.
Ps: Trên là đôi dòng chia sẻ nhắn gửi anh nào đó trên diễn đàn này đang khoe mẽ sự giàu có 1 cách chẳng giống ai & anh ý đang dạy cả cái xh này cách tiêu tiền

• Like
Reactions: Daewoo and bl3399
Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Chẳng qua ghét mấy thằng xiaolin chưa có tiền mua xe hèn mà cứ cào phím thèm thuồng.Chứ mấy con xe ghẻ toy anh cũng mua chạy rồi đưa ra bài đánh giá chứ mấy anh chưa có xe hèn thì ko xứng đáng nhắc đến hèn.Hèn lắm anh ạ!Quá hèn!
Trong dòng họ mày, ai ko mua được xe như mày đều là xiaolin hết nhỉ? Chạy được con Vios cùi nhất dòng họ Toy mà phán như đúng rồi. Trên diễn đàn này ko thiếu người mua tới Ferrari hay Lamboghini, người ta còn chưa huênh hoang như mày. Tóm lại cũng là đi xe Hèn ra đường bị chê nhục quá nên lên đây chửi đổng. Đi xe mà tội vậy ku. Hahahahahahaha

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Có một điều lạ lắm, fan xe Nhật rất hay đặt tên nick là hãng xe Hàn với hãng xe Đức. Ai giải thích hộ e phát

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Có thể đồng chí giàu có thu nhập quá dư dả nên đồng chí có thể vỗ ngực ngông cuồng đưa ra những câu nói trên. Nhưng đồng chí thử động não xem trong cái đất nước 90tr dân này có bao nhiêu % người có đủ những đk để mua 1 chiếc xe theo tiêu chí " chơi ko phải nghĩ " như đồng chí. Thậm chí nhìn xa hơn tại đất nước hơn 300tr dân chính là nền kinh tế lớn nhất thế giới như nước Mỹ, theo thống kê ng mua xe bên họ cũng rất thực dụng chứ ko phải chi tiêu ngông cuồng như đồng chí đâu. Đa số thành phần ng dân là ng lao động chứ ko phải đại gia, vậy nên họ vẫn tính toán để mua 1 chiếc xe thực tế nhất, phù hợp nhất nhu cầu của họ. Bên Mỹ họ rất chuộng xe Japan đó, họ cũng rất để ý đến vấn đề khấu hao sửa chữa khi sd xe đó. Đồng chí qua đó mà phán xét họ đi
Chốt lại 1 câu : ko rõ đồng chí giàu có tới cỡ nào nhưng phát ngôn quá ngông cuồng & đụng chạm vô số ng khác.
Khuyên chân thành có tiền rồi nhiều vậy đồng chí nên đi học lại bổ túc chút văn hóa cho bản thân đi
Thằng ngáo đá đó mua được con xe Hàn vài trăm, nhưng trong đầu cứ nghĩ vài năm sau hắn sẽ đốt con xe Hàn và mua xe Đức, không quan tâm đến chuyện bán lại.

• Like
Reactions: Daewoo