Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Độ cái súp gần 40kg, thêm cái âm ly 5 kênh, em bỏ thêm 2 lia kẹo kéo, đập: cứ gọi là Thôi Dồi!!!:oops::p
Mỗi lần dừng cạnh mấy xe Mor, i10 , em mở công suất đánh 50% là các bạn bạt vía, hồn bay, thất đảm, nghĩ lại, mình chơi ác quá!:eek::eek:
Đã ngồi xe Nhật, còn Xân Xi bắt nạt bọn Cóc ké!
Hây..... xl.......xl.......dzậy.....xl....:D:D
Tháng đầu mở bán, Toyota Wigo bán chạy hơn cả Hyundai Grand i10 các bác nghĩ gì?
Tháng đầu mở bán, Toyota Wigo bán chạy hơn cả Hyundai Grand i10 các bác nghĩ gì?

• Like
Reactions: bl3399
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Hôm nay đi làm mâm với đèn Bị-Led
Chiều về chụp chơi nhá:p:p:p
ấMus nữa là em thay toàn bộ đang táp lô đồng hồ trong ca in xe luôn

Đang xin tiền bạn gái

• Like
Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Để hơi mà thở đi. Có “ăn uống” gì ko mà Pr kinh thế? Đưa hình copy trên mạng, lại còn ko phải ở Việt Nam mà còn vỗ ngực khen lấy khen để...
Cái xe như thập niên 90, nội thất thua cả xe tải, mua về bọc ghế, ốp nhựa, dán decal xong thủ dâm tinh thần thành “siêu xe”.... Thừa máu não nên suy nghĩ có khác.
Ganh tị dè bỉu chê bai mỉa mai...Em hỏi thiệt, Toy nó nhân viên nào doggy cụ ko mà cụ ghét nó thế? Hay là Toy nó lén lén nhét cái xe nào vào nhà cụ xong bắt ng nhà trả tiền hả? Hình như ko chê ko, chửi ko nhịn được.
Hình ko lấy trên mạng thì lấy đâu xuống hả cụ? e có 1 dòng nào là khen hay chỉ là dẫn chứng? E ko phải là sale Toy hay bất cứ hãng xe nào. Nhưng cụ đang quên là cụ đang trong thớt của Toy, 1 người ko phải là fan của Toy chỉ vào đây để săm soi và chê bai như cụ E ko rõ động cơ của cụ là gì. E ko nói cụ là sale của đối thủ nhé. Vì để cạnh tranh mà đi nói xấu dè bỉu đối thủ thì nó bẩn quá.

• Like
Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Hôm nay đi làm mâm với đèn Bị-Led
Chiều về chụp chơi nhá:p:p:p
ấMus nữa là em thay toàn bộ đang táp lô đồng hồ trong ca in xe luôn

Đang xin tiền bạn gái
Móa, có cần bỏ câu cuối vào ko cụ? Còn vụ đèn điếc kia thì xe đã đủ sáng rồi cụ, độ đẽo có khi làm chói mắt ng đối diện rồi CA nó túm nữa.

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Mua xe này phải có nhiều thời gian và tiền bạc đi độ thêm đồ hả ta :eek:
Độ cho bằng với xe Hàn chứ!
Phải độ đẽo để sau này, mới có chỗ để hư hỏng, để lên đây chửi bới xe Nhật!

Chứ xe cmg, lỳ như trâu bò, chạy Quoài, éo chịu hư, Cay lắm !!!:(:(:(

• Like
Reactions: pcloud and bl3399
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Móa, có cần bỏ câu cuối vào ko cụ? Còn vụ đèn điếc kia thì xe đã đủ sáng rồi cụ, độ đẽo có khi làm chói mắt ng đối diện rồi CA nó túm nữa.
Mình phải cho bọn Mor, i10 nó rách mắt chơi!

Bao năm nay đã mù mắt vì bọn xe Hàn độ Bị Lexus , xuất xứ Tàu khựa rồi.....há.....há....

• Like
Reactions: pcloud and bl3399
Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Ganh tị dè bỉu chê bai mỉa mai...Em hỏi thiệt, Toy nó nhân viên nào doggy cụ ko mà cụ ghét nó thế? Hay là Toy nó lén lén nhét cái xe nào vào nhà cụ xong bắt ng nhà trả tiền hả? Hình như ko chê ko, chửi ko nhịn được.
Hình ko lấy trên mạng thì lấy đâu xuống hả cụ? e có 1 dòng nào là khen hay chỉ là dẫn chứng? E ko phải là sale Toy hay bất cứ hãng xe nào. Nhưng cụ đang quên là cụ đang trong thớt của Toy, 1 người ko phải là fan của Toy chỉ vào đây để săm soi và chê bai như cụ E ko rõ động cơ của cụ là gì. E ko nói cụ là sale của đối thủ nhé. Vì để cạnh tranh mà đi nói xấu dè bỉu đối thủ thì nó bẩn quá.
Thớt của Toy ??? Mình có vào Diễn đàn của Toy bao giờ ko ? Bài viết nó chình ình trên trang chủ thì mọi người ai cũng có quyền đọc và phát biểu cảm nghĩ của mình. Đối với Bác thấy đẹp là tuỳ Bác, nhưng đối với mình qua hình ảnh nó quá xấu, trang bị nghèo nàn, lạc hậu thua cả xe tải... và ngoài đời nhìn nó có kinh khủng hơno_O
Bộ Thớt của Toy là mọi người không được chê ah? Phải auto khen hay sao? Cái xe nó thế nào thì mọi người nói thế đấy thôi chứ thêm bớt làm gì ....

• Like
Reactions: MonsterSUV
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Thớt của Toy ??? Mình có vào Diễn đàn của Toy bao giờ ko ? Bài viết nó chình ình trên trang chủ thì mọi người ai cũng có quyền đọc và phát biểu cảm nghĩ của mình. Đối với Bác thấy đẹp là tuỳ Bác, nhưng đối với mình qua hình ảnh nó quá xấu, trang bị nghèo nàn, lạc hậu thua cả xe tải... và ngoài đời nhìn nó có kinh khủng hơno_O
Bộ Thớt của Toy là mọi người không được chê ah? Phải auto khen hay sao? Cái xe nó thế nào thì mọi người nói thế đấy thôi chứ thêm bớt làm gì ....
Đúng rồi , anh cứ chửi mạnh, thì bọn Toy mới biết mà lắng nghe, để phấn đấu sx cái xe , Xao cho đẹp, bền, tốt, ẻo lả bằng xe Hàn
Chứ dạo này, Xe Nhật kém chất lượng quá!
GĐ xin cảm ơn anh

• Like
Hạng C
11/10/15
761
674
93
Điều này chứng minh với đa số người VN "cái nết đánh chết cái đẹp"
Nhưng trừ e ra, vì e thấy con này ngoài đường xấu một cách đê tiện. Nó cũng giống như vợ cả thôi, ngoan ngoãn chăm chỉ mà xấu thì cũng ko thể có hứng ấy ấy đc
;(
Haha, vợ xấu tắt đèn nhắm mắt còn ráng ấy được chứ xe xấu nhắm mắt lái thế éo nào được bác nhỉ :p