Hạng B2
9/9/12
453
7.264
93
Thang máy bây giờ rất nhiều loại . Có loại thì mình phải tính trước khi xây nhà vì phải làm hố thang sâu và rất chắc chắn , nhưng có loại có thể lắp cho những nhà cải tạo lắp thêm thang máy mà trước đây không có .
Có loại rất mắc nhưng có loại không mắc lắm . Mình đi xem thấy cái thang mẫu này thì ưng liền . Cũng phải chịu khó tìm và đi xem .
Thang anh chọn thì chế độ bảo trì định kỳ ra sao ạ? Giá cũng khá mềm.

Hạng B2
8/5/13
116
291
63
Mình muốn hỏi theo qui chuẩn xây dựng cơ? Diện tích khuôn viên bao nhiêu tầm cao và khoản trống thông tầng ấy?
Mình cũng không biết qui chuẩn thế nào .
Khoảng trống thông tầng nhỏ thì có những loại thang họ làm theo kiểu “ may đo “ nhưng giá cao hơn 1 tỷ .
Mình xây nhà mới nên làm theo khoảng thông tầng họ tư vấn dễ làm là 1,5 m x 1,8 m.
Nếu là nhà cũ có sẵn khoảng thông tầng thì cứ gọi họ tư vấn xem có thể lắp được không .

Hạng B1
10/11/12
62
1.304
83
Mình muốn hỏi theo qui chuẩn xây dựng cơ? Diện tích khuôn viên bao nhiêu tầm cao và khoản trống thông tầng ấy?
a nhờ sale Thiên nam tư vấn là rõ hết. A vào website lấy số liên lạc. Mua hay ko Thiên Nam ko quan trọng

Hạng C
26/10/16
683
12.620
93
23
Mình cũng không biết qui chuẩn thế nào .
Khoảng trống thông tầng nhỏ thì có những loại thang họ làm theo kiểu “ may đo “ nhưng giá cao hơn 1 tỷ .
Mình xây nhà mới nên làm theo khoảng thông tầng họ tư vấn dễ làm là 1,5 m x 1,8 m.
Nếu là nhà cũ có sẵn khoảng thông tầng thì cứ gọi họ tư vấn xem có thể lắp được không .
Cao hơn 1 tí hay 1 tỷ anh?

Hạng B2
18/4/09
378
398
63
Thang thiên nam giá có lẻ rẻ nhất, thang 600kg, năm điểm dừng, tầm 350 đến 380 tr, nhưng không biết có đảm bảo như mấy thang xịn nhập ngoại không?, ví dụ như Mitsu chẳng hạn, thấy ngon mà giá thì phải gần 800tr, em cũng đang tìm hiểu