Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Thì bạn đã gọi nó là "quái thai" rồi đó, chấp làm gì, một điều nhịn, chín điều lành. đường đó chỉ có 1 lane, chắc sáng ra ăn gì đó bị đau bụng mà bạn chạy chậm nên a chàng này sợ vãi ra.... nên mới bực mình

• Like
Reactions: nttanmam and D2Q
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Không ai cố ý chạy xe như vậy xả, Em nghĩ trước đó chắc có gì khuất tất nên bị gây ức chế thôi. Nếu Bác có gì làm người khác chưa hài lòng thì coi pha đó là chờ đèn đỏ đi, chả sao cả.

D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
Đường này hẹp mà nhiều cua nên rất khó chạy nhanh hay vượt, thậm chí xe máy muốn vượt một chiếc ô tô một cách an toàn cũng khó nói chi ô tô vượt nhau. Nhưng nhiều tên thấy phía trước đi chậm là nhất định đòi vượt, bấm còi inh ỏi. Vượt xong cũng chẳng chạy nhanh hơn được.

9 xác bác ạ, e chạy luôn fai trong tình trạng nhấp thắng vì xe máy phía trước xào chẻ ra vô liên tục, có thể điều này là tên STF ức chế, nhưng e cũng ko có lựa chọn nào khác ..

D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
Chắc bác chạy trước nó mà cứ nhấp thả kiểu như vậy nên nó mới trả đũa chứ gì.

E đâu có muốn vậy, nhưng các xe máy chạy trước e luôn xào chẻ phải trái bất ngờ nên e fai phòng thủ chứ ... Đường này nhỏ hẹp đâu thể đi nhanh dc, e chạy tốc độ tb ở đây ~ 30 - 40 km/h & e nghĩ đó là tốc độ chấp nhận được, nhất là khi trong giờ cao điểm nữa ..

D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
chuyện gì trước đó vài phút ?
trước đó thì thằng này bấm còi inh ỏi đòi vượt, e thấy ghét nên đek cho vượt (đường thì hẹp, xe máy thì đông mà đòi vượt cái cc gì :D)

• Like
Reactions: triet gpvn
Hạng C
9/5/08
852
304
63
trước đó thì thằng này bấm còi inh ỏi đòi vượt, e thấy ghét nên đek cho vượt (đường thì hẹp, xe máy thì đông mà đòi vượt cái cc gì :D)
nếu đc thì hãy cho vượt, vì biết đâu họ có gì đó gấp, vượt sai luật thì chuyện đó của họ
còn thành phần như vậy ra đường thì nhiều vô kể, có làm như bác chủ củng ko thể thay đổi đc gì đâu

E đâu có muốn vậy, nhưng các xe máy chạy trước e luôn xào chẻ phải trái bất ngờ nên e fai phòng thủ chứ ... Đường này nhỏ hẹp đâu thể đi nhanh dc, e chạy tốc độ tb ở đây ~ 30 - 40 km/h & e nghĩ đó là tốc độ chấp nhận được, nhất là khi trong giờ cao điểm nữa ..
Đó là lí do nó làm như vậy với bác đấy. Kkkkk

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Santa fe vượt xe Bác ở đoạn vạch liền, họ đã cố ý vi phạm để vượt thì Bác khỏi ức làm gì, bỏ ra khỏi đầu cho nhẹ. Tuyến đường này em đi thường xuyên, em chạy 30-40km mà cứ bị xe sau bấm còi đòi vượt em nghỉ với tốc độ đó cùng với lưu lượng xe máy khá nhiều chạy vượt kiểu đó rất mất an toàn.