Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Thì bạn đã gọi nó là "quái thai" rồi đó, chấp làm gì, một điều nhịn, chín điều lành. đường đó chỉ có 1 lane, chắc sáng ra ăn gì đó bị đau bụng mà bạn chạy chậm nên a chàng này sợ vãi ra.... nên mới bực mình
Nếu là người bình thường cũng nên Thông cảm cho “quái thai”, bỏ qua cho nhẹ đầu đi bác chủ.

• Like
Reactions: nttanmam and D2Q
1/10/16
772
8.826
93
Thằng quái thai Santa Fe 51F-197.67 vượt ẩu !!!
Đường Tây Hoà sáng hôm qua, bên ngoài XLHN kẹt xe, trong này thì con dê màu đỏ chẳng hiểu sao nó lại chạy luôn lane ngược lại cho tới khi có công an điều phối giao thông thì nó mới chịu xoay trở. Ngao ngán

• Like
Reactions: nttanmam and D2Q
Hạng B2
5/12/15
481
1.057
93
Thủ Đức
www.beeteamvn.com
trước đó thì thằng này bấm còi inh ỏi đòi vượt, e thấy ghét nên đek cho vượt (đường thì hẹp, xe máy thì đông mà đòi vượt cái cc gì :D)

Bác cũng có giỏi hơn gì đâu mà chửi người ta quái thai, khẩu nghiệp nha bác. Đường nhắm tay lái yếu đi không được thì nhường người khác đi, đi chậm nhấp thắng cũng là một cách làm ức chế người khác ha. Đàn ông mà mở miệng ra là quái thai với quái thú, chả hay tý nào

Hạng B2
17/7/10
223
51
28
Bác cũng có giỏi hơn gì đâu mà chửi người ta quái thai, khẩu nghiệp nha bác. Đường nhắm tay lái yếu đi không được thì nhường người khác đi, đi chậm nhấp thắng cũng là một cách làm ức chế người khác ha. Đàn ông mà mở miệng ra là quái thai với quái thú, chả hay tý nào
bác này nói đúng nè,bác chủ thớt dùng từ quái thai nghe ko hay tí nào

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
bác chạy 30-40 ko sai nhưg xe sau xin vượt bác nên nhườg vì họ ko rãh xin vượt bóp còi dí bác chạy nhanh , còn nếu đã ko cho thì rág ép cmn lun đừg để nó qua đuok nó đè lại ròy chữi nó kkkkkk

• Like
Reactions: bl3399 and Pipat
Hạng C
28/2/12
555
788
93
Không thích hoặc không chạy nhanh được thì nên nhường.
Đủ hổ báo thì táng luôn khi nó lên cà khịa.
Chửi đổng chả hay ho gì.

• Like
Reactions: bacai