Hạng B2
22/7/08
176
3
16
36
Nhân dịp bác songtra rửa chảo (sân bóng đá cỏ nhân tạo) bác songtra sẽ khuyến mãi 1 giờ sân bóng cho các bác đi off không mặc quần ... dài. Đồng thời bác suv75 muốn mời anh em Ssangyong 1 chầu cafe tàm tạm và vài chầu nước mía hoành tráng. Vì vậy em xin mạn phép mở topic này để các ae SY mình đăng ký danh sách đi ăn uống kỳ tới
. Dự kiến sẽ tổ chức vào thứ 7 hoặc chủ nhật, trong tháng 12 này
Bác nào muốn tham gia đội bóng xin ghi rõ nhé, để em còn sắp xếp "đem chuông" sang thách đấu với các hội khác, trước mắt chắc là hội SantaFe

Các bác có tên dưới đây ko được phép vắng mặt

1. Bác Hòa - suv75
2. Bác Phượng - chevy2007
3. Bác Huân - nhamtiensinh
4. Bác Quang Chi - moto
5. Bác Hồng - phihong
Lý do: đội hình nòng cốt. (bao gồm bác Trung - songtra, chủ nhà kiêm chủ sân)
Riêng bác Kate, anh em tha thiết mong bác sắp xếp thời gian bay vào, góp vui 1 (hoặc 2) chân cho đội bóng thêm phần khí thế.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Địa chỉ của cái "chảo" là 22 Cộng Hòa, (từ Lăng Cha Cả về hướng Hòang Hoa Thám) đi qua showroom của VMC, bán xe Cherry QQ, rẽ phải vào cây xăng có cổng Doanh Trại QĐ.
Các bác cho em một chân dự bị kiêm nhặt bóng là được. Đội SFe có mấy bác đá ba chân... giỏi lắm.

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Em đọc hoài mà không hiểu "rửa chảo" là cái gì, thì ra là sân bóng nhân tạo. Chúc mừng bác songtra nhé. Tiếc là em ko thể tham gia off với các bác. Chúc các bác gặp nhau đầy khí thế và hoành tráng :D

Hạng B2
25/8/06
236
1
18
47
Wellcom các bác! Em sẽ tuyển HLV thể lực tập cho các bác để thách đấu với Santafe, đối thủ truyền kiếp.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Hôm nào đá cho cái giờ em lên cổ vũ và thăm hỏi các bác cái nhé! E chưa biết cái sân này

Thân

18/7/07
670
3
18
petrol nói:
Hôm nào đá cho cái giờ em lên cổ vũ và thăm hỏi các bác cái nhé! E chưa biết cái sân này

Thân

Bác khoẻ không? Từ trận giao hữu bên sân trên đường Sư Vạn Hạnh nối dài đến nay không gặp Bác.
Hẹn gặp Bác Suv75, Nhâm tiên sinh vào trận giao hữu nhé.

23/10/06
14.638
5.121
113
tommyle nói:
Em đọc hoài mà không hiểu "rửa chảo" là cái gì, thì ra là sân bóng nhân tạo. Chúc mừng bác songtra nhé. Tiếc là em ko thể tham gia off với các bác. Chúc các bác gặp nhau đầy khí thế và hoành tráng :D 

Sân bóng đặt tên là Chảo Lửa đó bác Tô Mì ơi! 

@Đội Chơi Song Jong: các bác có định đá giao hữu toàn OS không? ổn định nhân sự làm cái giao hữu cho hoành tráng nha!

Hạng B2
22/7/08
176
3
16
36
@ bác chevy: tình hình đến t5 rồi mà vẫn mới chỉ có mấy người hưởng ứng. Em vừa nhắn tin 1 luợt cho các bác SY ở SG. Hy vọng có thêm người huởng ứng. T7 này chắc ta chưa đủ người để đá rồi.
@ petrol: bác có tham gia đá với đội luôn ko :D?

Hạng B2
16/9/09
168
23
18
Em không biết đá banh, chỉ biết bắt độ thôi
, em xin 1 chân lượm banh nhé !