Hạng D
26/1/10
1.250
5.848
113
Re:Thành lập đội cheergirl TFC

trách nhiệm nặng nề đây. em sẽ cố gắng huy động lực lượng girl và boy lên sân đốt lửa kekeke. kính mong các bà cả nhà ta cùng hợp sức để ngọc lửa TFC chúng ta sáng bừng lên nhé các bác !!!!!

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm

Các bác hôm đi đá giải nhớ dẫn theo bà cả, vợ nhỏ, em vợ, em họ, bạn bè......... lên cổ vũ nha.

Hạng B2
5/12/06
409
75
28

các bác đá giải sân nào thế để em theo cổ vũ

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm

Sân A41 cộng hòa, đối diện anh văn Việt Mỹ, chạy vô khu quân đội.
All: Hôm đó đi cổ vũ các bác mặc áo màu VÀNG cho nó đồng phục nhé. 7 cho thông báo dùm mấy cheergirl mặc áo VÀNG luôn nhé....

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.084
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

kens1802 nói:
Các bác hôm đi đá giải nhớ dẫn theo bà cả, vợ nhỏ, em vợ, em họ, bạn bè......... lên cổ vũ nha.
các bà chống chỉ định bận bikini nhé bác ken, như thế sẽ gây khó dễ cho đội bạn :))).
Hẹn gặp TFC trận giao hữu "chính thức" vào sáng thứ 7 nhé

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà

Tình hình đối thủ cũng vô thớt TFC theo dõi hơi nhiều các bác ơi, vô phòng kín họp chiến thuật thôi. Năm nay mục tiêu nhỏ của TFC là giao lưu thôi, không đặt nặng thành tích, vì đang trong giai đoạn chuyển giao thế hệ,hehe.

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36

@ Ủa sao áo màu vàng vậy Kens.TFC chuyên trị màu đỏ mà ta ???
Kens cho ngày giờ cụ thể luôn đi kens ơi.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.084
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

hattrickson nói:
Tình hình đối thủ cũng vô thớt TFC theo dõi hơi nhiều các bác ơi, vô phòng kín họp chiến thuật thôi. Năm nay mục tiêu nhỏ của TFC là giao lưu thôi, không đặt nặng thành tích, vì đang trong giai đoạn chuyển giao thế hệ,hehe.
bác cứ chấp thỏa mái đi bác, lo gì chuyện đối thủ biết bài. Như Barce, MU...ai cũng biết bài nó nhưng quan trọng là có đỡ nỗi hay ko thôi. MIT bên em có bao nhiêu bài hôm đá giao hữu với bác lấy ra dùng hết rùi đấy nhé, bác nhớ bài mà vào chiến với tụi em nhé :D
Năm ngoái MIT chưa thắng trận nào, mục tiêu năm nay thắng 1 trận là vui cả hội và sẽ mở tiệc liên hoan :)))

Hạng D
26/1/10
1.250
5.848
113

Undertaker. nói:
hattrickson nói:
bác cứ chấp thỏa mái đi bác, lo gì chuyện đối thủ biết bài. Như Barce, MU...ai cũng biết bài nó nhưng quan trọng là có đỡ nỗi hay ko thôi. MIT bên em có bao nhiêu bài hôm đá giao hữu với bác lấy ra dùng hết rùi đấy nhé, bác nhớ bài mà vào chiến với tụi em nhé :D
Năm ngoái MIT chưa thắng trận nào, mục tiêu năm nay <span style=""color: #ff0000;"">thắng 1 trận </span>là vui cả hội và sẽ mở tiệc liên hoan :)))
bác này ghê lắm nha, ý bác là thắng trận chung kết chứ gì??? hehehehe TFC tự tin hẹn gặp bác tại trận cuối cùng của giải nhé

Hạng F
9/8/09
6.395
68.531
113
TFC
xaydungquocgia.com

7 cho, Moxie, HT ròm cộng lại sơ sơ cũng được 3 chia gơ rồi, thêm mấy con gái của má 7 nữa là ok