Tập Lái
25/2/17
5
0
1
43
Các bác cho em hỏi tí. Xe em đã vệ sinh toàn bộ dàn lạnh , em đi hầu như ko bao giờ láy gió ngoài. Dạo này đi qua cống là có mùi hôi vô xe. Em tham khảo một số ae thì được nghen nói giăng cao su, núm cao su dưới gầm hở. Các bác làm ơn tư vấn dùm em, và cho địa chỉ gara ơ sg. Cám ơn các bác

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Các bác cho em hỏi tí. Xe em đã vệ sinh toàn bộ dàn lạnh , em đi hầu như ko bao giờ láy gió ngoài. Dạo này đi qua cống là có mùi hôi vô xe. Em tham khảo một số ae thì được nghen nói giăng cao su, núm cao su dưới gầm hở. Các bác làm ơn tư vấn dùm em, và cho địa chỉ gara ơ sg. Cám ơn các bác
Xe bác đời nào?
Các đời xe trước 2004 có vụ hôi do tấm cao su cách nhiệt khoang máy, không phải đi qua cống mới hôi.
Bác thử vệ sinh dàn lạnh xem sao nhé.

Tập Lái
25/2/17
5
0
1
43
Xe bác đời nào?
Các đời xe trước 2004 có vụ hôi do tấm cao su cách nhiệt khoang máy, không phải đi qua cống mới hôi.
Bác thử vệ sinh dàn lạnh xem sao nhé.
Xe em 2013 nhé bác. Em đã làm ve sinh toàn bộ dàn lạnh

Tập Lái
27/8/18
2
0
1
43
Hội Ford Fiesta có ai ở Vũng Tàu không ah. Tình hình là mình mới mua Ford Fiesta mà không biết cài đặt khóa cửa tự động thé nào; có ai biết trợ giúp với; trân trọng./.; Kiên 0909655879

Hạng B1
15/8/16
65
22
8
34
E nghe nói hội fiesta Sg có bảng số cnc đẹp. Các bác bán giá bao nhiêu vậy ạ! E muốn lấy 2 caia dài