Hạng D
4/8/10
2.380
1.698
113
HCM City
@all:
-Mới thấy Râu mềm ở Q10 đầu tuần.Sáng nay chụp hình trên zalo thì báo đã có mặt ở Định quán.Chừng nào về ghé chơi nha em.
THành lập Hội những người mê và chơi xe Motor Honda LA 250cc

(Râu bên tay phải,về lại trên đó nhìn trẻ thặc.Mà máy ảnh của hắn chụp cũng rõ nét ghê ta)

• Like
Reactions: gaco and BangThaiSu
Hạng D
4/8/10
2.380
1.698
113
HCM City
@: Gaco Man.
sáng nay có 1 Cụ bị lạc ở Bến tre,trên tay có cầm trái dừa khô,thấy dắt về Cholon dùm hen.:p
.2tr sẽ mua được 1 cần storm nhưng vẫn thiếu phải bù vào 1tr2 nữa Râu nhé.Máy thì dùng Shimano cũng được.Chính vì thế: Túi,hộp đựng dụng cụ,lưởi,chỉ,dây Trillene,chống cần,máy câu thì em tiếp tục đầu tư thêm khoảng cở 5tr nữa em nhé!tạm thời thôi.Vì nếu full option thì xác định ck sớm hộ anh khoảng 40 cũ nhé râu em.

Con này hàng Canada khoảng 4tr

Áo này trời lạnh thì ấm,trời nóng thì mát,MP hồi xưa hay xài.Gía tại Vn mới 100% là 20tr

Cần Abu 1 thương hiệu lừng danh

Lưởi dùng để lure cá lóc,chẽm.......

Cần cái này theo nếu cá lớn thì mình móc vào mỏ đem lên bờ,khỏi cần bắt tay chi dơ và dể xẩy cá

Cái máy lure này tại đường 3-2 giá là 23tr

Áó đựng dụng cụ rất cần thiết

Dây từ Cadana Trilence siêu mỏng,bền và cường lực,chịu được trọng lượng cá to

Cây này đa năng để sinh tồn

Dụng cụ tạo lữa sinh tồn,Có cái lận lưng nếu chẳng may em bị hết diêm.Hhahhaa.Ngày đêm gì cũng có thể tạo lữa

và..........................................

.Tùy nhu cầu để mình trang bị.Vi môn nào cũng vậy.Đam mê quá.........hóa khùng(Em đã từng độ Bonus lên LA nên hơn ai hết.Em sẽ hiểu điều này em nhé)
>>>>>>>.Vài dòng với em.Chiều nay nhớ CK cho anh cở 50 lúa nha.Anh sẽ trang bị cho yêu cầu of em

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: gaco
Hạng D
20/4/08
1.854
1.104
113
@Mọi: cái máy Shimano đợt trước mua cho em, cái cọng cước yếu quá nghen. Hôm rồi về miền tây câu trong ... ao nhà người ta, con cá Tai Tượng chỉ có tầm 6-7kg mà bị đứt cước. Làm em và 2 anh em nữa phải lần xuống ao, hì hục cả buổi mới vớt con cá này lên được. Lúc vớt lên, nó cũng lừ đừ, 3 thằng bọn em cũng lừ đừ không kém :(

• Like
Reactions: smallkiwi
Hạng D
4/8/10
2.380
1.698
113
HCM City
@Mọi: cái máy Shimano đợt trước mua cho em, cái cọng cước yếu quá nghen. Hôm rồi về miền tây câu trong ... ao nhà người ta, con cá Tai Tượng chỉ có tầm 6-7kg mà bị đứt cước. Làm em và 2 anh em nữa phải lần xuống ao, hì hục cả buổi mới vớt con cá này lên được. Lúc vớt lên, nó cũng lừ đừ, 3 thằng bọn em cũng lừ đừ không kém :(
.Kkkkakka!Dây của gaco đợt đó là Shimano chính hãng đó,tuy nhiên dây chỉ là phụ trợ để bắt cá,không thể dùng dây trục nó lên mà phải có dụng cụ vớt cá.Trong lúc dìu cá,trên ổ máy sẽ có cái nút tăng or giảm để khi,Nếu con cá cương mạnh mình xả cái nút đó cho cá chạy nhưng ổ máy vẫn níu cá lại,nếu cá yếu hơn ta xiết chặt và quay vào bờ,đầu cần lúc nào cũng chống vào bụng hoặc dương lên cao.Đây là yếu tố kỷ thuật.Cũng đơn giản nhưng o được quên.
.Vài lần tức tối do sai kỷ thuật sẽ có kinh nghiệm thôi hen!

• Like
Reactions: gaco
Hạng D
18/3/14
1.150
2.553
113
53
Triều đại Bắc tống
hôm nay Em đi lang thang Miềng tây,tình cờ tới 1 gia đình có con cháo mần ăn bên Đài loan mời Em hút 555 Taiwan nè....thơm nhẹ hổng biết chợ thuốc Học lạc có bán thứ này hông :D.

• Like
Reactions: smallkiwi