Hạng B1
28/11/09
81
1
8
fcbayernvn.co.cc
Re:Thành lập hội VWFC & tổ chức Offline mini đầu xuân 2012

vnpeace nói:
Golf06 nói:
Theo "nguyện vọng" của các bác VW fan, xin dính bài này lên trên Box VW :)

Riêng em thì năm nay sẽ đón tết ta ở SG tới ngày 2 Tết. Sau đó sẽ ra HN độ 10 ngày. Nếu các bác bố trí được buổi off cafe thí dụ vào ngày Chủ nhật, 05.02.2012 thì em cũng sẽ cùng tham gia được (và sau đó đến tối sẽ phải ra SB lên máy bay về lại quê hương của Volkswagen :D).

Còn nếu không thì xin hẹn gặp lại các bác vào một dịp khác, chúc các bác off năm mới và offline meeting Nr. 1 vui vẻ
.
Cám ơn bác Golf06 đã chiều theo nguyện vọng anh em mà cho cái topic này lên hàng VIP

Hôm qua em đã liên lạc được vài bác và tất cả đều nhất trí sẽ cùng gặp nhau đầu năm vào Chủ Nhật tuần này, 05/02/2012. Nếu không thì không biết dịp nào mới có cơ hội gặp bác Golf06.
Địa điểm: Vườn Phố, sân vận động QK7 (đây là nơi nhiều anh em OS tụ tập để nhâm nhi và ngắm xe vì có chỗ rộng rãi để đậu xe).
Thời gian: từ 10h ngày 05/02/2012 cho đến....khi nào say

Tinh thần: cam bu chia

Mục đích là để tất cả anh em yêu thích và muốn tìm hiểu VW có cơ hội giao lưu, gặp gỡ nhau. Và đặc biệt đây là buổi Ọp n.1 để mưu tính chuyện lớn hơn chon VWFC sau này

Các bác có ý kiến gì không, thời gian có hạn, nhanh lên kẻo hết chỗ...đậu xe

Chuẩn ! Nhất trí với thời gian và địa điểm họp offline. Em đặt 1 vé cho em Tí Ngoan của em nhé. Hẹn gặp các bác sáng ngày 5/2 tới . Cheers !!

Hạng B1
8/11/10
56
0
8
44

Em cũng nôn quá. Nhưng góp thêm ý các bác thấy hợp lý thì thôi, không thì đừng bắn em tội nghiệp.
- Chủ nhật hàng tuần hội VW cổ thường tụ tập ở CLB Lan Anh - CMT8. Thành lập hội VWFC nếu có thêm nhiều người đam mê & tham gia giao lưu cùng thì tốt đúng không các Bác. [nhưng có điều em không chắc ngày gặp mặt đầu tiên của mình thì hội VW cổ có đi chơi xa không???]
- CLB Lan Anh: Chổ đậu xe mát, vừa phải. Bia tươi ngon, thức ăn cũng được. Không gian đẹp, không quá ồn ào, nẳm giữa TP... theo nhận xét của em

Một góp ý nhỏ cùng các Bác.

Hạng B2
9/1/12
142
2
18

Neu duoc vay cung thi hay qua. Bac tham khao them y kien cua cac bac kia xem sao.

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn

boden nói:
Em cũng nôn quá. Nhưng góp thêm ý các bác thấy hợp lý thì thôi, không thì đừng bắn em tội nghiệp.
- Chủ nhật hàng tuần hội VW cổ thường tụ tập ở CLB Lan Anh - CMT8. Thành lập hội VWFC nếu có thêm nhiều người đam mê & tham gia giao lưu cùng thì tốt đúng không các Bác. [nhưng có điều em không chắc ngày gặp mặt đầu tiên của mình thì hội VW cổ có đi chơi xa không???]
- CLB Lan Anh: Chổ đậu xe mát, vừa phải. Bia tươi ngon, thức ăn cũng được. Không gian đẹp, không quá ồn ào, nẳm giữa TP... theo nhận xét của em

cám ơn bác boden, welcome ý kiến các bác đóng góp, ai dám bắn bác

Em biết hội VW Cổ gặp nhau hàng tuần và chắc chắn trong tương lai anh em Tân - Cựu phải giao lưu

Nhưng do trước Tết hội VW cổ có gặp mặt và giao lưu với bên đại lý VW rồi và đây là lần đầu anh em VW gặp nhau nên nếu đông quá...em sợ anh em ... ngại và bị loãng nên để anh em gặp nhau trước rồi sẽ tổ chức giao lưu hoành tráng hơn. Có thể có vài bác bên VW Cổ sẽ tham gia cùng ở Vườn Phố và các bác sẽ có cơ hội gặp lại anh em sales đã gả các em VW cho các bác
.

Chỉ cần anh em gặp nhau được là vui lắm rồi.

Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi

vnpeace nói:
cám ơn bác boden, welcome ý kiến các bác đóng góp, ai dám bắn bác

Em biết hội VW Cổ gặp nhau hàng tuần và chắc chắn trong tương lai anh em Tân - Cựu phải giao lưu

Nhưng do trước Tết hội VW cổ có gặp mặt và giao lưu với bên đại lý VW rồi và đây là lần đầu anh em VW gặp nhau nên nếu đông quá...em sợ anh em ... ngại và bị loãng nên để anh em gặp nhau trước rồi sẽ tổ chức giao lưu hoành tráng hơn. Có thể có vài bác bên VW Cổ sẽ tham gia cùng ở Vườn Phố và các bác sẽ có cơ hội gặp lại anh em sales đã gả các em VW cho các bác
.

Chỉ cần anh em gặp nhau được là vui lắm rồi.
[/quote]

Bác vnpeace nói đúng nè! Em đồng ý, off No.1 AE sinh sau đẻ muộn cái đã, sau rồi hẹn hò với các "Cụ" làm phát off No.2 sau!

Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^

Ngày mốt ọp ẹp rồi mà cụ Bình chưa lên danh sách những ai tham gia sao?:D

Tập Lái
31/8/07
47
1
8

Đề nghị cụ Bình update tình hình anh em tham gia

Hạng B2
24/11/11
370
232
43
Chả biết ở đâu

Tình hình ngày mai thế nào? Sao nghe im ắng quá!
Bác Bình lên tiếng cho anh em yên tâm phát nào?
Em mới gặp mấy anh em bên WA. Tình hình là sẽ có đại diện tham gia... :))

Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi

Chùa vắng quá! Các Cụ bận bịu vợ nhớn, vợ nhỏ, con dại, con khôn quên hết sân chùa rùi!
Ko biết ngày mai sẽ ra sao đây???
Ko lẽ chỉ tung và hô rồi... thôi!
Nếu vậy quê mặt với MOD Golf06 lém!
Đề nghị các Bác đốt lửa lên nào!