Hạng B2
9/1/12
142
2
18
Re:Thành lập hội VWFC & tổ chức Offline mini đầu xuân 2012

Không co gí thay dổi mà bác.

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar

Off về chưa mà không có hình họt vậy bác Bình ?

Hạng B1
28/11/09
81
1
8
fcbayernvn.co.cc

Hôm nay vui quá, tiếc là đội quân Volkswagen thế hệ mới hơi ít, có mỗi 2 em Tiguan, 1 em Scirocco và 2 em CC. Các bô lão bên Volkswagen cổ công nhận là hùng hậu và khí thế thật. Hy vọng anh em VW thế hệ trẻ sớm tụ tập đông vui như vậy. Bác Bình xem xét post hình lên share với anh em đi. Bác Bình cũng nhớ các ý kiến của em về VWFC nhé (chân dài, màu cờ sắc "áo" VW, dã ngoại). Lần off tới mong rằng anh em VW thế hệ trẻ tụ tập đông hơn và nhậu hoành tráng hơn. Cám ơn bác Bình và các bác của World Auto đã tạo điều kiện anh em gặp nhau đàm đạo trong một không khí rất vui như vậy.

To bác Dzũng : cuối tuần này em đem em Tí ngoan đến nhờ cậy bác ạ. Hẹn gặp bác tại Q12.

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^

daifu nói:
Hôm nay vui quá, tiếc là đội quân Volkswagen thế hệ mới hơi ít, có mỗi 2 em Tiguan, 1 em Scirocco và 2 em CC. Các bô lão bên Volkswagen cổ công nhận là hùng hậu và khí thế thật. Hy vọng anh em VW thế hệ trẻ sớm tụ tập đông vui như vậy. Bác Bình xem xét post hình lên share với anh em đi. Bác Bình cũng nhớ các ý kiến của em về VWFC nhé (chân dài, màu cờ sắc "áo" VW, dã ngoại). Lần off tới mong rằng anh em VW thế hệ trẻ tụ tập đông hơn và nhậu hoành tráng hơn. Cám ơn bác Bình và các bác của World Auto đã tạo điều kiện anh em gặp nhau đàm đạo trong một không khí rất vui như vậy.
To bác Dzũng : cuối tuần này em đem em Tí ngoan đến nhờ cậy bác ạ. Hẹn gặp bác tại Q12.
Xem ra lần off đầu tiên có vẽ thành công mỹ mãn nhỉ?:)
Tiếc là không tham gia được. Cụ Bình vào cho vài tấm hình đee!

Tập Lái
31/8/07
47
1
8

em đã chuyển hình cho bác Bình, đang đợi bác Bình up :)

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn

em chuẩn bị up hình các bác đợi em tí.
Hôm qua uống...có vài ly rượu + vài lon Hei mà sao phê quá, mấy bác khác còn kéo đến nhà bác Lâm - VW Cổ Club để lai rai tiếp đến gần 19h, khiếp thật.

Hôm qua vui quá, đúng là TÂN CỔ GIAO LƯU
...hẹn các bác dịp vi vu xa xa trong thời gian gần nhất. Em ghi nhận ý kiến của bác daifu về màu cờ sắc áo, lịch off....