Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
Thành lập nhóm Mercedes-Benz Fan Club trên Facebook

Chào các bác, hiện nay xu hướng sinh hoạt hội nhóm trên Facebook đang ngày càng phát triển vì sự nhanh chóng và tiện lợi của nó. Bên cạnh việc sinh hoạt chính trên diễn đàn otosaigon.com, nhóm Mercedes-Benz Fan Club hay còn gọi là MBFC cũng vừa thành lập nơi giao lưu chia sẻ trên mạng xã hội Facebook, giúp cho việc thông tin liên lạc giữa các thành viên nhanh chóng hơn.[pagebreak][/pagebreak]

Hiện nay, nhóm MBFC trên Facebook vừa thành lập và sinh hoạt tại địa chỉ sau : https://www.facebook.com/groups/MercedesBenzFanClub/

Vì vậy bác nào muốn tham gia sinh hoạt trao đổi các vấn đề liên quan đến Mercedes-Benz có thể truy cập trực tiếp vào nhóm, đây sẽ là nơi sinh hoạt chính của MBFC otosaigon. Thân mời các bác quan tâm cùng tham gia.

Hạng B2
17/8/07
275
117
43
Thật lòng mà nói box Mẹc tập trung nhiều thành viên với phong cách ứng xử lịch lãm nhất.
P/S: em không chạy Mẹc

• Like
Reactions: TrongHD2012
Hạng B2
25/5/13
235
932
93
Thật lòng mà nói box Mẹc tập trung nhiều thành viên với phong cách ứng xử lịch lãm nhất.
P/S: em không chạy Mẹc
Vậy các box khác không lịch lãm hả bác? trực quan của sự lịch lãm theo bác nói là gì vậy?

• Like
Reactions: TrongHD2012