Hạng B1
21/6/09
80
0
6
Em là thành viên mới, hôm trước ra Hà Nội thấy anh taxi nghe nhạc từ 1 cái "máy" cắm vào chổ mồi thuốc trên xe. Nhạc nghe rất hay. Anh ấy nói nó sài gống như usb, xuất xứ Trung Quốc. Giá khoảngvề máy nghe nhạc từcó bác nào biết về máy nà k? ở SG thì mua ở đâu?
Em cảm ơn

nhutuyet nói:
Em là thành viên mới, hôm trước ra Hà Nội thấy anh taxi nghe nhạc từ 1 cái "máy" cắm vào chổ mồi thuốc trên xe. Nhạc nghe rất hay. Anh ấy nói nó sài gống như usb, xuất xứ Trung Quốc. Giá khoảngvề máy nghe nhạc từcó bác nào biết về máy nà k? ở SG thì mua ở đâu?
Em cảm ơn

Bên e có thứ bác cần ạ, 297 ADV

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
bác cứ ra an dương vương thiếu gì có cả hình ông địa nữa

Hạng B1
29/7/09
80
0
0
53
Mấy cửa hàng bán đồ vi tính ở Bùi Thị Xuân / Tô Thất Tùng cũng có; gọi là "đùi gà USB", đọc được thẻ SD và các bút USB (có cổng USB); có remote; giá khoảng 175 ngàn, nhưng chất lượng âm thanh không tốt đâu. Bác mua hàng của Belkin chắc tốt hơn nhưng khoảng 30-40$ giá bên US.

Hạng B1
25/7/08
65
6
8
Cái này dùng thì ổn nhưng mà sóng nó phát ra đau đầu lắm, chịu ko nổi đâu. Cứ bật lên 1 cái là ong hết cả đầu.

Mà nghe qua song FM cũng không nết như bác sài đầu đĩa đâu, bác cứ sài thử xem được mấy hôn chán nhè ra đấy mà, bác cứ làm 1 em DVD vừa nghe nhạc vừ cho trẻ con xem Fim hoạt hình là oK nhất.

Hạng B2
1/3/07
139
1
18
50
nghe chán lắm bác ạ. em mua một cái giừ vứt xó bác ợ.