để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
dân mua Holm / Saroma chắc gì ko có vài chục nền bên Q9/ APAK ?! haha! đừng dạy khôn cho đại gia nghìn tỏi ! kaka
Ảnh khôn thiệc, dân bỏ 450 tỏi mua biệt thự Bason cũng có mấy người ở đâu. Chắc ảnh nghĩ đám đó chỉ có mỗi cái nhà, họp gia đình tới lui rồi bán hết gia sản để mua con holms chắc. Sao ảnh ngu quá vậy anh ? Giờ thì em chắc là ảnh éo có nhìu tiền cmnr. :D:D:D

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Em nói đúng rồi đó em trai , anh không có nhiều tiền chỉ có nhiều đất ở phú quốc chờ nó lên đặc khu thôi . Anh quá hiểu rõ thảo điền nên đâu bao giờ chê nó , chỉ mấy cu có vài nền bên apak nghĩ mình là số 1 qua dạy dỗ dân ôm biệt thự 100 tỷ bên thảo điền thôi

Ảnh khôn thiệc, dân bỏ 450 tỏi mua biệt thự Bason cũng có mấy người ở đâu. Chắc ảnh nghĩ đám đó chỉ có mỗi cái nhà, họp gia đình tới lui rồi bán hết gia sản để mua con holms chắc. Sao ảnh ngu quá vậy anh ? Giờ thì em chắc là ảnh éo có nhìu tiền cmnr. :D:D:D

• Like
Reactions: lucsi
Trùm Cô
27/11/07
854
46.628
93
Túm lợi anh nhà giào chỉ có phản biện bằng câu "người giàu làm gì cũng đúng" thui sao. Mình không cho câu đó là câu phản biện và nói thiệt cá nhân mình thấy thường chỉ trọc phú châu Á mới mở miệng nói câu kiểu vậy, ai nói như vậy mình đánh giá level thấp lắm luôn. Tất nhiên cách đánh giá level của mình khác hoàn toàn cách đánh giá level của nhìu anh trên này, chủ yếu đánh giá dựa trên tiền :D

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Em thì khôn còn đám cầm 100 tỷ mua thì ngu , vậy cho nhanh . Theo em ngoài lý do đó còn lý do chính đáng nào không , anh cũng rất muốn nghe

Túm lợi anh nhà giào chỉ có phản biện bằng câu "người giàu làm gì cũng đúng" thui sao. Mình không cho câu đó là câu phản biện và nói thiệt cá nhân mình thấy thường chỉ trọc phú châu Á mới mở miệng nói câu kiểu vậy, ai nói như vậy mình đánh giá level thấp lắm luôn. Tất nhiên cách đánh giá level của mình khác hoàn toàn cách đánh giá level của nhìu anh trên này, chủ yếu đánh giá dựa trên tiền :D

• Like
Reactions: lucsi
Trùm Cô
27/11/07
854
46.628
93
Em thì khôn còn đám cầm 100 tỷ mua thì ngu , vậy cho nhanh . Theo em ngoài lý do đó còn lý do chính đáng nào không , anh cũng rất muốn nghe
Anh thật bản lĩnh, phán người ta "nu" nhanh ghê. Mình trình còi chả giám phán ai "nu" cả.

Cũng vì trình còi nên đang mong chờ bài phản biện của anh với mấy anh trên kia. Mà thôi chắc chờ hoài không có. Bye anh.

• Like
Reactions: thuto1
Hạng D
22/8/16
2.236
22.812
113
Mấy anh nhà giàu ở TD vô đây đọc comment chắc mỉm cười bí hiểm rồi đi ra. Và không ai biết họ đang nghĩ gì.
Mình giàu sụ thì mình thích qua Sala (ý kiến cá nhân của một người rớt mồng tơi mơ mộng)

• Haha
Reactions: Máy Cày
25/2/13
1.085
10.261
113
“Ý tứ của chim cắt & chim bằng loài se sẻ há biết được sao ?” Trích lời Gia Cát tiên sinh

Hạng C
17/9/18
817
574
113
Em thấy mỗi người sẽ có tư duy và sở thích khác nhau nên sẽ hợp ý người này nhưng ko hợp ý người kia vậy thôi.

Riêng ý kiến của em, nếu em có tiền em, em cũng muốn sở hữu một căn Holm, đơn giản vì nó hợp ý mình.

Hạng B2
30/1/16
343
373
63
35
Ở đây toàn mấy ông dạy người giàu cách xài tiền ko à :D em ở thảo điền đây, nhưng chung cư thôi, ko dám lớn tiếng, chuyện ngập nước thì có mấy hôm chứ có phải cả tháng đâu, nhà giàu họ thấy ngập mà vẫn sẵn sàng phi con s600 maybach qua đó, chết máy vẫn cười rồi vứt xe lội bộ về đó