Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
PVT nói:
Không có remote bác ạ
Vậy là được lược bớt cho gọn rồi. Thông thường nếu không có remote thì phải có nút power on/off, nếu không có nút này thì on/off bằng remote. Em sử dụng rất nhiều xe nguyên bản có DVD/CD rồi nhưng vẫn thấy có remote.

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
manhcuong nói:
Em tưởng đầu đĩa phải có remote đi kèm chứ?
Nó không phải đầu DVD mà là CD thôi bác ạ, thường CD ít khi có remote mà chỉ đầu DVD thôi bác!

Hạng C
28/4/09
993
56
28
50
Nơi Bác ra đi...
PVT nói:
Các bác có thấy gương chiếu hậu 2 bên của CX 5 tầm nhìn hẹp không, em thấy Innova nhìn được rộng hơn thì phải

Phúc ơi, hôm nào rửa xe đi e. Mới bỏ ỉn lại quay lại khen tầm nhìn của ỉn rồi!?

Hạng C
26/9/12
935
192
43
PVT nói:
Em có thử tắt nhưng nó sẽ chuyển qua chế độ Audio off. Hình như chế độ này giống như stand by vậy đó bác chứ không phải mute off đâu ạ!Hôm qua Mazda Phú Mỹ Hưng em có dịp hội ngộ với ba bác CX-5 một lượt. Đúng là ngắm một dàn CX-5 hội ngộ cảm giác rất "phê" các bác ạ! Các bác ấy đã chia sẽ nhiều kinh nghiệm sử dụng xe rất thực tế, em cũng học lén được mấy chiêu...kekeke

Có chiêu nào bác share với anh em đi?
Cái CD vậy là không tắt nó được hả?

Hi Bác:
Tuyệt chiêu nhiều lắm bác ơi...hehe. Bữa nào bác ộp hội CX-5 đi. Em share cho..kekeke (Em câu mối xíu)..
Do là CD nên ko có remote nha bác. Khi bác nhấn off nút power thì nó sẽ chuyển qua Audio Off. Lúc này chức năng của của CD, AM, FM,... không hoạt động nữa nên cũng khong hao điện đâu bác ui...:)

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
cartier M3 nói:
PVT nói:
Các bác có thấy gương chiếu hậu 2 bên của CX 5 tầm nhìn hẹp không, em thấy Innova nhìn được rộng hơn thì phải

Nhất trí cao bác Cường ạ
Thực sự gương của Innova nhìn rộng hơn

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Cái thanh nẹp nhựa trên nóc rất dễ tháo ra các bác ạ, chỉ mỗi gá vào thôi hoàn toàn không dán gì. Không biết tụi khốn nó có chôm không nhỉ

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
PVT nói:
Cái thanh nẹp nhựa trên nóc rất dễ tháo ra các bác ạ, chỉ mỗi gá vào thôi hoàn toàn không dán gì. Không biết tụi khốn nó có chôm không nhỉ
chôm thì nó chỉ bán được lại cho mỗi CX-5 à bác?

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
CX5 có cái cánh cửa hay phết, ôm hẳn xuống dưới ba-vô-lê, xuống xe đỡ bị bẩn ống quần!

• Like
Reactions: nguyencong
Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
cartier M3 nói:
PVT nói:

Hom nao chu ve VT nho Alo anh cafe nhe chu M3.... lau qua ban hoc ko gap nho thoi.... van trung thanh voi M3 ha chu ?
Bac Phuc cho cam nhan ve CX-5 de cho anh em hoc hoi voi ... hom nao bac cho em chay thu nhe... em nhin dang em no ben ngoai dep qua va ngau nua..... ko biet luc van hanh chay nhanh xe co lac ko ?