Hạng C
11/10/17
915
9.062
93
Uh vậy để hiểu nó là gì trc đã; dù sao cũng sẽ xong, ko cuối năm nay thì năm tới hihi, thanks bác
cũng khó , vì từ 3 năm nay , có đợt nào trả đúng hạn đâu , họp qua họp lại có pct tp cũng như trò hề. italian-thai nó xỉ cúi mặt luôn.

Hạng B2
26/7/16
378
653
93
Em có căn 2PN tầng 10, view sông, view Quận 1. Bancol coi hướng TB, chuẩn bị nhận nhà cần cho thuê hoặc bán. Bác nào cần thông tin inbox em gửi nhé

Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
cũng khó , vì từ 3 năm nay , có đợt nào trả đúng hạn đâu , họp qua họp lại có pct tp cũng như trò hề. italian-thai nó xỉ cúi mặt luôn.
Em thấy chuyện tiền bạc cho SG thi công các công trình cứ bị chậm mãi các bác ạ.
Riết không ai dám thi công cho đội nhà nước nữa.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng C
11/10/17
915
9.062
93
Em thấy chuyện tiền bạc cho SG thi công các công trình cứ bị chậm mãi các bác ạ.
Riết không ai dám thi công cho đội nhà nước nữa.
em vừa hỏi lại rồi cái lỗ ấy thì cuối 31/7/2020 phải hoàn tất đặng trả mặt bằng lại cho novaland theo hợp đồng
Nhưng
UBND TP méo chịu trả tiền
-> Italian-thai cũng chơi nhây thi công lè phè
-> trả mặt bằng chậm thì bị nova phạt Italian-thai
-> Italian-thai sẽ phạt lại UBNDTP
-> UBND TP méo chịu trả tiền

• Haha
Reactions: HSBC VIETNAM
Hạng B2
26/7/16
378
653
93
em vừa hỏi lại rồi cái lỗ ấy thì cuối 31/7/2020 phải hoàn tất đặng trả mặt bằng lại cho novaland theo hợp đồng
Nhưng
UBND TP méo chịu trả tiền
-> Italian-thai cũng chơi nhây thi công lè phè
-> trả mặt bằng chậm thì bị nova phạt Italian-thai
-> Italian-thai sẽ phạt lại UBNDTP
-> UBND TP méo chịu trả tiền
Mà khúc này nova làm đơn kêu cứu UBND. Vậy h xử sao a :D

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng C
11/10/17
915
9.062
93
Mà khúc này nova làm đơn kêu cứu UBND. Vậy h xử sao a :D
cái lỗ có máy trăm mét vuông mà yêu sách đòi giải quyết mấy chục mẫu sao.
Xui lắm thì liên doanh nó kiện chính phủ rồi truy sát máy bay và tàu hàng Viêt nam thôi.

Tập Lái
7/4/20
6
2
0
31
Ủa, tính ra
Ặc ặc đề nghị bác cập nhật thông tin trước khi dìm hàng em nó :D

Hợp đồng mua bán ký hồi tháng 3 rồi, nhiều căn công chứng sang nhượng tùm lum rồi...
e đang bán 1 căn 2PN chính chủ 68tr/m2 nè...
cái cầu thời đại chỉ kẹt do cái công trình cống thoát chưa xong... ko phải vĩnh viễn
Ủa căn hộ cao cấp sao rẻ dữ ha, có tầm 5 tỉ/ căn 2PN thôi hả. Mà hình như thiết kế căn nào cũng view được sông hết nhỉ. Có căn 2pn nào xịn sò tới 8 tỉ hem ^^

• Like
Reactions: HSBC VIETNAM