Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
CARSTAR.OtoNgoisao nói:
dung_43 nói:
Em nghĩ là rất nên dán Bác à! vì giữa dán và không dán nó cách xa nhau lắm. Như xe em lúc chưa dán thì nóng không chịu nổi (kể cả khi xe đang chạy) đến khi dán rồi thì rất ok. Bác cũng đừng lăn tăn về xe cũ làm gì vì cũ người ta mới mình mà. Bác có thể lựa chọn phim của Hàn Quốc giá sẽ rẻ hơn ví dụ FSK chẳng hạn (em dán cái này 2 năm rồi thấy cũng ok)
Film FSK là của Nhật bác ơi.
Bên cty em đang có chương trình khuyến mãi giảm giá tới 20% cho film cách nhiệt FSK, mời các bác tham khảo ở link này:
http://www.otosaigon.com/...in-Japan-m3347363.aspx
Ủa của nhật hả Bác? vậy mà thằng dán cho em nói là của Hàn và ..........em tin....... Hihihi

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
hungloc nói:
Oh. Em nghe nói film 3M tốt hơn film Lulmar mà sao bác xe reo dán rẻ thế. Bác dán ở chỗ nào vậy cho em địa chỉ với.
Em dán ở Tây Ninh lận.

mienhinh nói:
Giả hay thật thời gian sẽ trả lời bác ạ, hàng thật 10 năm ko bị nứt hay bạc màu...hàng đểu vài năm là xuống cấp ngay, lúc đó chán lắm, chưa kể hiệu quả cách nhiệt khác nhau...
Em cũng không rành về phim cách nhiệt nên hôm đó vào hỏi giá thấy được giảm do mới khai trương cửa hàng là em làm luôn, thời gian đầu thì thấy cũng tốt, không biết vài năm nữa ra sao đây.

G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
Em vừa phải lột phụ phim cách nhiệt kính lái của 1 bác đi Matiz biển số 47, lý do tưởng trời có sương quanh năm :D

Hạng B1
25/5/11
74
4
8
Nói túm lại là còn rất nhiều chuyện về film cách nhiệt. Theo em thấy thì may nhờ rủi chịu. chắc phải chịu tốn kém dán loại chất lượng cho an tâm. Em quyết định dán Lumar, có cái tiệm mới mở gần nhà với lại thấy Lumar cũng có tên tuổi.

Hạng D
9/2/11
1.177
2
36
Xe em chẳng dán gì cả nhưng đi lúc buổi trưa cũng chưa bao giờ để nhiệt dộ ở 18 độ, tê người không chịu được chỉ có lúc mới vào xe thì nóng thôi 3p sau mát lịm. Đỡ được một khoản[:O]

Hạng B2
13/8/09
186
0
18
EM làm bên Llumar nhưng bên em chưa có gói giá nào 3.3tr bác ah. Thấp nhất dòng sedan cũng 4.7chai rồi bác ơi
hungloc nói:
accord_qng nói:
Cứ dán đi bác, có hiệu quả lắm. Năm 2008 em dán Vkool toàn xe hết 390USD, bây giờ chắc rẻ hơn rùi.

Cảm ơn bác. Nhưng bây giờ nó có nhiều loại lắm. Bộ 3t3 này là rẻ nhất của Lulmar. Bác nào đã từng làm loại này thì cho em ít cảm nhận để khỏi bị tiền mất tật mang. (Nếu mà lỡ dán mà kg ưng ý là rất khó chịu. Gỡ ra là chỉ có vứt đi, giống như cầm 3t3 vò lại 1 cục rồi vứt vào xọt rác vậy đó.

Rất mong các bác tư vấn cho em.

Hạng B2
1/7/11
110
8
0
quan trọng là phải dán đúng film chính hãng các bác ạ, theo em FSK là nhãn hiệu làm rất tốt vấn đề hàng giả hàng thật.

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
nói chung xe củ hay mới không quan trọng,quan trọng là nó giúp cho bản thân bác đở nóng