Hạng B2
26/9/08
357
44
28
Mấy cái phuộc độ này chỉ để chạy track hoặc dòng offroad. Không có chuyện êm đầm hơn phuộc zin và rất nhanh hỏng so với phuộc zin.

Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Nói cho mn biết mà phòng anh ah. E cung nghiên cứu tjnh thay phuột. Luc đầu tính profender, sau oem, có ông a khuyên chơi dobinson. A lên MRA hay IMS thôi ah. Trai nghiệm xong review lại nha a.
Có kết quả rồi bác nhé!
Em chơi phuộc Dobinsons MRR dòng cũ có bình dầu mà ko có núm chỉnh! Kết quả hoàn toàn hài lòng!
Bác có thể chơi IMS, máu thì lên luôn MRA là hết bài! Chắc chắn ko hối tiếc!

Tập Lái
5/10/18
11
3
3
32
thấy nhiều bác phản hồi quá nên em xin phép giải thích cho rõ, mỗi người. quan điểm và quan trọng các bác đã sử dụng hay chưa, em ko dim hay so sánh với các dòng khác.
1. Tein lắp lên nếu ko êm và đầm khắc phục bồng bềnh chòng chành sẽ tháo ra hoàn lại zin các bác ko mất tiền 2. Tein có 2 nhà máy sản xuất chính thức 1 đặt tại Japan và 1 đặt tại Trung Quốc, nói như nhiều bác chưa trải nghiệm thì em cũng ko dám dùng iPhone đâu vì cũng sx linh kiện TQ.

Hạng C
7/12/17
800
1.089
93
36
Có kết quả rồi bác nhé!
Em chơi phuộc Dobinsons MRR dòng cũ có bình dầu mà ko có núm chỉnh! Kết quả hoàn toàn hài lòng!
Bác có thể chơi IMS, máu thì lên luôn MRA là hết bài! Chắc chắn ko hối tiếc!
E chắc lên ims thôi. Ko đi đồi núi nhiều, với chỉnh tới lui mất công. Cho e hỏi mẻ dòng cũ tầm giá sao vậy A. Ims cũng 30 củ rồi.

Hạng B2
20/1/11
387
675
93
E chắc lên ims thôi. Ko đi đồi núi nhiều, với chỉnh tới lui mất công. Cho e hỏi mẻ dòng cũ tầm giá sao vậy A. Ims cũng 30 củ rồi.
Dòng cũ MRR nếu về VN chắc cỡ 40-45tr gì đó!
Do mình có người nhà xách tay về!
Lên IMS cũng ngon lắm rồi!

• Like
Reactions: singapore12
Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Phuộc zin của nó chạy bị say dữ lắm hả anh? Em đang tính lấy con cũ fortuner 2009 mà nghe bác nói sao buồn nôn quá :(

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
thấy nhiều bác phản hồi quá nên em xin phép giải thích cho rõ, mỗi người. quan điểm và quan trọng các bác đã sử dụng hay chưa, em ko dim hay so sánh với các dòng khác.
1. Tein lắp lên nếu ko êm và đầm khắc phục bồng bềnh chòng chành sẽ tháo ra hoàn lại zin các bác ko mất tiền 2. Tein có 2 nhà máy sản xuất chính thức 1 đặt tại Japan và 1 đặt tại Trung Quốc, nói như nhiều bác chưa trải nghiệm thì em cũng ko dám dùng iPhone đâu vì cũng sx linh kiện TQ.
Xe bản 2009 có lắp được ko bác, em mới lấy xe cũ. Cũng lo gia đình đi lại thôi, các cháu chóng mặt thì tội lắm.

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Em thấy đúng tiếng ống xã vào khoang máy là điểm chung của Ftu, các bác có giải pháp nào đã giải quyết giảm bớt chưa ạ?

Tập Lái
6/2/15
40
16
8
33
Nói cho mn biết mà phòng anh ah. E cung nghiên cứu tjnh thay phuột. Luc đầu tính profender, sau oem, có ông a khuyên chơi dobinson. A lên MRA hay IMS thôi ah. Trai nghiệm xong review lại nha a.
E cũng y như bác luôn. Đang nghiên cứu vì con mra gấp đôi con ims. Ims lại k chỉnh đc các nấc nên sẽ k đạt độ êm tuyệt đối như mra đc. Profender trước e đi đôi rẻ cho innova rồi ,khá ok

Tập Lái
6/2/15
40
16
8
33
Mấy cái phuộc độ này chỉ để chạy track hoặc dòng offroad. Không có chuyện êm đầm hơn phuộc zin và rất nhanh hỏng so với phuộc zin.
Bác đc đi bao giờ chưa mà phán như thật thế???