Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Các bác ơi Tôm nhà e năm nay được 6t đang học lớp 1, e muốn tìm cho con 1 trung tâm ngoại ngữ để con làm quen dần với tiếng anh nhưng vẫn chưa biết chỗ nào phù hợp. Các bác có thể cho e xin 1 vài cảm nhận về các trung tâm ở Sài Gòn được không ạ? Nhà e ở q3 nên cũng muốn tìm trung tâm gần nhà để tiện đưa đón con, e cảm ơn các bác nhiều.

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
13/12/13
161
28
28
43
Phan Thiết
Con gái mình đi học buổi đầu vào thứ 7 tuần trước ở Yola Hòa Bình, về nhà rất vui và hào hứng với việc đi học. Thực sự mình rất vui!

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Con gái mình đi học buổi đầu vào thứ 7 tuần trước ở Yola Hòa Bình, về nhà rất vui và hào hứng với việc đi học. Thực sự mình rất vui!
Em thích trường Everest mà con em đó giờ hông có học TA nên chưa đủ trình độ học.

Hôm qua ghé Apollo, xôi thịt quá làm mất niềm tin luôn.

Hạng B2
13/12/13
161
28
28
43
Phan Thiết
Em thích trường Everest mà con em đó giờ hông có học TA nên chưa đủ trình độ học.

Yola có cho học thử miễn phí 2 buổi đấy, dắt qua đó học thử, cả bố mẹ cả con cùng test, chốt thì đăng ký

Hạng B1
9/11/12
68
16
8

Trước mình cho con học 2 năm bên trung tâm tiếng anh Apollo, cảm giác lúc đầu khá ok mà sau thấy cũng hơi lấn cấn
Thỉnh thoảng ktra thấy đọc từ vựng cũng chỉ bập bẹ, mấy câu ngắn thì ko nói được
Giáo trình cứ xào đi xào lại mấy chữ mà chẳng cải thiện gì

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
2 đứa cháu mình hồi xưa học Yola, nhưng chỉ 1 đứa thi SAT vì đi Mỹ nó mới đòi, nhỏ chị đi Úc nên Toefl là đủ rồi.

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Trước mình cho con học 2 năm bên trung tâm tiếng anh Apollo, cảm giác lúc đầu khá ok mà sau thấy cũng hơi lấn cấn
Thỉnh thoảng ktra thấy đọc từ vựng cũng chỉ bập bẹ, mấy câu ngắn thì ko nói được
Apollo giá bao nhiêu 1 tháng vậy anh?

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Kết quả cụ thể như nào, bác nói rõ hơn để em tham khảo được ko?

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Kết quả cụ thể như nào, bác nói rõ hơn để em tham khảo được ko?
2 năm, động từ to be, do/does ù ù cạc cạc, từ vựng và phát âm thì tạm ổn, ghép câu nccc, nói chung ko như kì vọng...