Tập Lái
22/8/09
8
0
0
Hẹ, hẹ bao nhiêu kỳ vọng, bán đất bán đai tậu con CRV, nhưng chạy được 2 tuần thấy thất vọng quá. Cảm nhận sau tay lái ko có gì đặc biệt. Mà hình như trợ lực yếu thế nào ý, cua quay muốn mỏi cả tay. Dàn âm thanh kém xa Camry...
Xin các Mem cho vài ý kiến khích lệ tinh thần cái, hổng lẽ xe mới tậun mà muốn đổi sao.??

jan
Hạng B2
23/2/08
248
0
16
Hà Nội
:cool:Uả, bác ko chạy thử xe trước khi mua sao? Thôi bác ạ, đã trót mua thì bác phải cố tập yêu quý em nó vậy! Chạy được 1 năm gì đó rồi đổi cũng được!;) Biết đâu chạy nhiều rồi lại phát hiện ra nhiều ưu điểm của em nó đấy!

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Bác đi xe LD hay NK .
Xe cho thị trường Mỹ em chạy thấy cũng tạm ổn, cách âm khá . Tuy nhiên vì là dạng gầm cao nên độ êm ái e khg thích bằng con camLD , giảm xóc khá cứng nên lội ổ gà là lực truyền thẳng vào mông :D .
Con xe em test do chu nhân độ tùm lum nên phần nội thất và âm thanh khó đánh giá . Và cũng vì cái tội độ tùm lum nên xe nó đã có lần xém cháy ( em ghét mấy cái vụ độ điếc này lắm) .
Nói chung theo em đây là 1 mẫu xe có thiết kế đẹp

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com
CRV mà hàng LD thì đúng lá tay lái hơi nặng thật.Đợt xe vừa bán ra thị trường em cũng đăng ký chạy thử mấy hôm ở mấy Showroom nhưng không hài lòng lắm...

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
NẾu chỉ tay lái nặng thôi thì cũng chẳng vấn đề gì, ra đường trường lại ngon. Riêng em thấy cái dáng cong cong mới thấy k đẹp bằng mấy đời trước. Gần giống Cap.

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/10/07
2.005
9.361
113
HCM
www.bsdinsight.com
nặng tay lái thì xem như tập thể lực thôi bác - hổng biết nếu là LD, mấy ông thợ HD có chỉnh lại cho mình không ta

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Con CRV so với RAV-4 và X-Trail thì thế nào hả các bác ,cách đây mấy hôm hỏi đặt mua thì Sales bảo tháng 12 mới có xe.