PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
RE: Thất vọng innova

Em thấy mọi thứ đều ổn, chỏ có mỗi cái ti cửa sau. Cái này thì em thấy nhiều loại xe cũng bị.

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Sao những xe bán chạy nó vô kể lỗi thế các bác nhỉ hay là do lắp rấp bị đuổi theo thời gian giao xe quá nên nó mới vậy.Thế thì tại sao ta cứ phải mua xe theo những xe đang bán chạy phải đợi chờ mòn người hoặc với 1cái rổ cái giá trên trời vậy (bù tiền lấy xe mới) cứ thủng thẳng nghiên cứu rồi chọn 1 chiếc xe phù hợp với mình có hay không các bác

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: kia.vuong

Sao những xe bán chạy nó vô kể lỗi thế các bác nhỉ hay là do lắp rấp bị đuổi theo thời gian giao xe quá nên nó mới vậy.Thế thì tại sao ta cứ phải mua xe theo những xe đang bán chạy phải đợi chờ mòn người hoặc với 1cái rổ cái giá trên trời vậy (bù tiền lấy xe mới) cứ thủng thẳng nghiên cứu rồi chọn 1 chiếc xe phù hợp với mình có hay không các bác
Nghiên cứu chán rồi cũng thế bác ơi, với từng ấy tiền thì còn lực chọn nào hơn đâu

Hạng B2
12/10/05
199
10
18

Trích đoạn: PVT

Nghiên cứu chán rồi cũng thế bác ơi, với từng ấy tiền thì còn lực chọn nào hơn đâu

Các bác nhà ta thích TO và RẺ nên chỉ có IN là vừa ý, vì vậy sau khi chạy một thời gian bị hư, phải thay đồ mới là bình thường thôi!!!

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Các bác lấy đồ Captiva lắp vào chắc bền hơn :D

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

Trích đoạn: hoacomay

Lấy vợ cả mà cũng được bảo hành thì sướng nhể :)
có cho lái thử mà bác:D;):)

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: hungo

Trích đoạn: PVT

Các bác nhà ta thích TO và RẺ nên chỉ có IN là vừa ý, vì vậy sau khi chạy một thời gian bị hư, phải thay đồ mới là bình thường thôi!!!
Ai chả muốn xe đẹp xe bền xe sang, tội là chúng em chỉ có tưngấy tiền nên chỉ dám chọn loại xe đó. Không có nhiều tiền như bác nên cũng không có nhiều lựa chọn như bác. Mong bác đừng chỉ trích tụi em như vậy

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Về âm thanh theo em nên lắp thêm đôi loa tép phía sau cùng nghe rất hay ko bị thiếu âm thanh cho hàng ghế thứ 3, lắp súp điện ghầm ghế là được, màn chơi JVC 805 hơi chát nhưng đỉnh luôn (em đang định đổi sang đây). Làm chống ồn 4 cánh cửa (không cần thay loa làm jì) nghe chắc hơn và đóng cửa sướng hơn.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

em thấy có xe như thế là ngon rồi, biết bao người ko có xe bác à. Nếu có cách âm thì mục tiêu là triệt tiêu cộng hưởng tiềng ồn nơi băng thứ ba. Xe em chở 7 người đi Bão Lộc, ngồi băng 3 ồn quá vì cách âm kém, ko phải vì tiếng động cơ

Hạng B2
12/10/05
199
10
18

Ai chả muốn xe đẹp xe bền xe sang, tội là chúng em chỉ có tưngấy tiền nên chỉ dám chọn loại xe đó. Không có nhiều tiền như bác nên cũng không có nhiều lựa chọn như bác. Mong bác đừng chỉ trích tụi em như vậy
[/quote]

Em ko co ý 'chỉ trích" các bác, em chỉ có ý là tiền nào của nấy thôi, nếu có hư, có dở thì cũng đừng thắc mắc chi nhiều, nó là vậy. Nếu có hư thì cũng vậy vì nó là xe hạng thường thôi, chỉ có giá các LD là xe hạng cao, còn chất lượng thì tầm trung thôi!!! CHÁN XE VN!!!