Hạng C
30/5/10
599
433
63
Bienhoa
cửa gỗ thì chèn khung trước ,còn cửa ráp sau
- còn cửa nhựa hay nhôm thì cửa ráp sau,hồ cứ làm bình thường
- cửa nhựa chống ồn tốt hơn bác
Nhưng khả năng chịu nắng của cửa nhựa chắc kém hơn bác nhỉ

Tập Lái
7/12/17
0
0
0
31
LEED FOLDING
LEED FOLDING - DOOR SYSTEM khuyến mãi giảm 50% khi lắp đặt CỬA NHÔM LEED HÀN QUỐC đang nhận được nhiều sự quan tâm của những nhà đàu tư và xây dựng lớn. Đây là
thương hiệu Cửa nhôm cao cấp và được nhiều người tin dùng tại Hàn Quốc. Nếu bạn đang muốn tìm sản phẩm nội thất vừa ĐẸP vừa RẺ - SANG và còn CHẤT LƯỢNG thì không nên bỏ qua tin hấp dẫn sau đây:'
------------------
Giảm 50% đơn hàng khi đặt hàng tại LEED Folding với sản phẩm Cửa nhôm cao cấp Hàn Quốc.
Giảm chỉ còn 2.500.000đ trên MÉT VUÔNG cửa nhôm cao cấp Hàn Quốc.
Mail [email protected]

Hạng B2
16/6/05
467
3.899
103
HCM
LEED FOLDING
LEED FOLDING - DOOR SYSTEM khuyến mãi giảm 50% khi lắp đặt CỬA NHÔM LEED HÀN QUỐC đang nhận được nhiều sự quan tâm của những nhà đàu tư và xây dựng lớn. Đây là
thương hiệu Cửa nhôm cao cấp và được nhiều người tin dùng tại Hàn Quốc. Nếu bạn đang muốn tìm sản phẩm nội thất vừa ĐẸP vừa RẺ - SANG và còn CHẤT LƯỢNG thì không nên bỏ qua tin hấp dẫn sau đây:'
------------------
Giảm 50% đơn hàng khi đặt hàng tại LEED Folding với sản phẩm Cửa nhôm cao cấp Hàn Quốc.
Giảm chỉ còn 2.500.000đ trên MÉT VUÔNG cửa nhôm cao cấp Hàn Quốc.
Mail [email protected]
Bên mình có showroom ko bác?

Tập Lái
7/12/17
0
0
0
31
Dạ có anh ơi.
Nhà máy và showroom cửa công ty em tại sô 486 Quốc Lộ 13, Thủ Đức cạnh cây xăng Phương Trang.

Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
Hiện tại thị trường đang có hàng nhái Xingfa rất nhiều nhé các bác.Xingfa chính hãng giá fai từ 3tr -3tr5 trở lên nhé.
Còn lại là hầu hết dưới 3tr chưa chắc là hàng chính hãng nên nó sẽ chất lượng không tốt .Thực sự nếu không rành thì hãy nhờ người có chuyên môn và hiểu biết về nhôm Xingfa tư vấn. Đừng tham rẻ nhé, giờ nhôm nhái nhìn khá giống nhưng thật sự nó sẽ không tinh , không đầm và dày như chính hãng.Phu kien Kinlong nhai cung dom lam, cách tốt nhất là fai xin mẫu profile làm mẫu để coi lớp cắt, độ dày và chất lượng sơn ntn.

Tập Lái
26/2/18
0
0
0
31
Quan điểm của bác không tốt rồi! thực ra thì nhôm nào cũng như nháu thôi! Quan trọng là khi gặp thợ thôi! Nếu thợ không đủ trình thì lắp cửa thì cửa xệ và hở là đúng rồi!!!

Tập Lái
10/10/17
11
6
3
UNKNOW!
Hiện tại thị trường đang có hàng nhái Xingfa rất nhiều nhé các bác.Xingfa chính hãng giá fai từ 3tr -3tr5 trở lên nhé.
Còn lại là hầu hết dưới 3tr chưa chắc là hàng chính hãng nên nó sẽ chất lượng không tốt .Thực sự nếu không rành thì hãy nhờ người có chuyên môn và hiểu biết về nhôm Xingfa tư vấn. Đừng tham rẻ nhé, giờ nhôm nhái nhìn khá giống nhưng thật sự nó sẽ không tinh , không đầm và dày như chính hãng.Phu kien Kinlong nhai cung dom lam, cách tốt nhất là fai xin mẫu profile làm mẫu để coi lớp cắt, độ dày và chất lượng sơn ntn.

Mình thấy bên này báo giá Xingfa mà sao rẻ thế nhỉ? Tầm 1tr7/m2.

Bên này ghi hàng Xingfa nhập khẩu, tem đỏ. Mình đang tham khảo các loại cửa để làm nhà. Có bác nào so sánh thử hàng Xingfa với Eurowindow chưa ạ?

Mình có coi mấy bộ cửa Eurowindow làm cho bạn mình, cơ mà mấy cái khớp nối góc giữa 2 thanh nhôm trên 1 cánh cửa nhiều chỗ nó không bằng phẳng, vẫn còn chênh 1 xíu, cỡ 0.5mm