Hạng C
5/2/07
674
2.043
93
Sài Gòn
Thấy nhiều người khen cửa nhôm xingfa phụ kiện Kinglong rất tốt , sáng nay mình mới đi xem thực tế 1 công trình đang thi công cửa xingfa của bên cty đang chào giá thì thấy cửa đóng không được kín khít , bản lề khá xộc xệch . Bác nào nhà đã làm cửa nhôm loại xingfa này hoặc loại khác cho mình chút kinh nghiệm ,đang không biết liệu cửa nhôm HTC windows của cty Hoàn Thiện liệu có tốt hơn ?

Hạng C
5/2/07
674
2.043
93
Sài Gòn
Tiện cho mình hỏi các Bác có biết nhà mẫu trong dự án Nine South khu nhà bè họ sử dụng cửa nhôm của cty nào ? Thấy cửa nhôm ở đây khá tốt .

Hạng C
28/5/07
511
1.128
93
Canada
Thấy nhiều người khen cửa nhôm xingfa phụ kiện Kinglong rất tốt , sáng nay mình mới đi xem thực tế 1 công trình đang thi công cửa xingfa của bên cty đang chào giá thì thấy cửa đóng không được kín khít , bản lề khá xộc xệch . Bác nào nhà đã làm cửa nhôm loại xingfa này hoặc loại khác cho mình chút kinh nghiệm ,đang không biết liệu cửa nhôm HTC windows của cty Hoàn Thiện liệu có tốt hơn ?

HTC em thấy ok nhưng mỗi lần bảo trì bảo hành gọi cả chục lần mới xuống

• Like
Reactions: hdtrang
Tập Lái
8/5/16
0
5
2
36
Kém đến vậy cơ ạ? Em thì hay làm Tostem chứ ít khi làm Xingfa :)

• Like
Reactions: hdtrang
Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Bác chủ so cave với đứng đường thì khác nhau đúng rồi. Giá chênh nhau gần gấp đôi mà bác.
Nếu bác yêu cầu cao thì làm HTC hoặc Cửa nhôm Việt Úc thử đi. Hy vọng hài lòng. Hoặc cao cấp hơn thì có YKK.

Hạng C
5/2/07
674
2.043
93
Sài Gòn
Bác chủ so cave với đứng đường thì khác nhau đúng rồi. Giá chênh nhau gần gấp đôi mà bác.
Nếu bác yêu cầu cao thì làm HTC hoặc Cửa nhôm Việt Úc thử đi. Hy vọng hài lòng. Hoặc cao cấp hơn thì có YKK.
Việt Úc thấy rẻ hơn HTC mà hình như cũng từ cty này ra , còn nhôm PMI thì sao Bác ??

Tập Lái
17/12/12
0
117
27
Thủ Đức
Gặp đúng tay nghề yếu của thợ rồi.
Mọi so sánh đều khập khiễng. Quan điểm của em Xingfa tốt, ổn.

• Like
Reactions: Luanlinhnam