Hạng B1
3/5/07
63
0
0
42
Heart to heart
RE: thay áo cho air blade

35-40 cũng quá đắt, không mua. Mua AB VN 28tr cho rồi, còn không ráng luôn SH hoặc PS
Bác nói chí phải hén, đã chơi thì chơi tới luôn chứ sao nữa.

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

Bác sguard định mua mấy bộ áo AB thái vậy?có cách này củng ok lắm,mình chỉ cần thay ốp nhựa trước và đèn trước của AB Thái (2 đèn) là được rồi.ý bác thế nào?giá thì rất ok!

Hạng B2
26/4/07
107
1
0
lexus.com

Bác sguard định mua mấy bộ áo AB thái vậy?có cách này củng ok lắm,mình chỉ cần thay ốp nhựa trước và đèn trước của AB Thái (2 đèn) là được rồi.ý bác thế nào?giá thì rất ok!
em chỉ mua 1 bộ thôi,vấn đề là cái ốp nhựa và đèn mua ở đâu,bác có biết chỗ ko,chỉ em với,giá cả chừng vài "chai" thì đựơc rồi

Hạng B2
18/8/04
221
44
28
39

nếu được cho em đăng ký một bộ với, giá khoảng bao nhiêu thế bác.

Hạng B1
27/4/07
50
0
0

Các bác xem anh em nhà mình có chú cảnh sát hình sự nào không rùi hỏi chú ấy mượn cái áo chống đạn, mượn luôn cả mũ áo nữa. rùi làm chuyến. Tuor Thái lan đờ, sời! muốn mua gì cũng có nhưng mà thấy cái thằng nào nó nghi nghi thì tránh ra không nó ốp cho quả bom thì tan xác. Bển đang lục đục nội bộ mà

Hạng C
30/9/04
755
1.945
93

Trích đoạn: vandu

Các bác xem anh em nhà mình có chú cảnh sát hình sự nào không rùi hỏi chú ấy mượn cái áo chống đạn, mượn luôn cả mũ áo nữa. rùi làm chuyến. Tuor Thái lan đờ, sời! muốn mua gì cũng có nhưng mà thấy cái thằng nào nó nghi nghi thì tránh ra không nó ốp cho quả bom thì tan xác. Bển đang lục đục nội bộ mà

Hiểu là chết liền.

Hạng B1
27/4/07
50
0
0

Trích đoạn: teddythanh

Trích đoạn: vandu

Hiểu là chết liền.
há há. Ý em nói là sang bên ấy mua cho nhanh. Thứ gì cũng có, nhưng phải bảo hộ kỹ vì ở bên ấy đang lục đục nội bộ mà. Ốp bom ầm ấm á

Hạng B2
26/4/07
107
1
0
lexus.com

Hiểu là chết liền.

há há. Ý em nói là sang bên ấy mua cho nhanh. Thứ gì cũng có, nhưng phải bảo hộ kỹ vì ở bên ấy đang lục đục nội bộ mà. Ốp bom ầm ấm á
có vậy mà cũng ko hiểu.chác là bác ko xem thời sự rồi.bên đó đang lục đục lắm,qua đó xui xui là qua đời đấy,mà đi qua đó chi cho xa,qua biên giới là được rồi

Hạng B1
27/4/07
50
0
0

Trích đoạn: sguard

có vậy mà cũng ko hiểu.chác là bác ko xem thời sự rồi.bên đó đang lục đục lắm,qua đó xui xui là qua đời đấy,mà đi qua đó chi cho xa,qua biên giới là được rồi
Hì hì có mỗi bác hiểu em. Qua biên giới là biên giới "lào" thế hả bác? Năm ngoái em theo xe của ông già qua bên Thailand chẵng mua được gì, nhặt được mỗi con Disk Branke 400mm, hệ thống làm mát dầu máy cho xe thường, con VGA ATI 512Mb, con dàn SONY... hết. Chán thật!