Hạng B2
26/4/07
107
1
0
lexus.com
các bác cho em hỏi air blade vn có thể thay áo dể biến thành air blade thái ko,nếu được thì các bác chỉ cho em chỗ mua dùm luôn,em cảm ơn nhiều!!!!

Hạng B1
2/4/05
79
2
0
HCM
RE: thay áo cho air blade

Dàn áo hết 2t5, nhưng là hàng chế thồi chứ hàng Thái ở đâu mà bị luộc nhanh vậy ?

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

dễ thôi, bác cứ mua thêm 1 chiếc xe thái về rồi tháo dàn đầu gắn vô chiếc AB vn. xong

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com

dễ thôi, bác cứ mua thêm 1 chiếc xe thái về rồi tháo dàn đầu gắn vô chiếc AB vn. xong
nhóc simbeane này nhảm thật, tối ngày cứ spam bài hoài, như thế thì con nít nó cũng biết, ai cần vào đây hỏi.:mad::mad::mad:
Còn nhỏ thì mở miệng ra phải biết suy nghĩ chút, mà cũng đâu nhỏ nhắn jì nữa, cũng 16,17 roài.

Hạng B2
26/4/07
107
1
0
lexus.com

em nghĩ chắc là thay được nhưng hiện giờ dàn đầu của AB thái chưa thấy chỗ nào có, còn tem thì em nghĩ chắc cũng dễ kiếm thui
em nghĩ lên biên giới vietnam-campuchia chắc sẽ có,ở quê em có ông bạn lên đó mua về nguyên conAB Thái luôn,ko giấy tờ giá 2300usd.về gắn biển số giả chạy pheo pheo mà chẳng bị ai hỏi hang giấy tờ gì cả.

Hạng D
12/12/03
2.829
3.729
113
Vietnam

Kg giấy tờ mà vẫn trả 2k3 để mua...pó ây bạn bác đấy...nếu bị bắt coi như mất hơn 2k...sao phải làm thế nhỉ?

Hạng B2
26/4/07
107
1
0
lexus.com

thôi các bác đừng cãi nhau nữa,mỗi người nhịn 1 câu là xong,trở lại vấn đề AB của em đi.
em định mua AB,em thích con ABthai nhưng mà giá cả thì thấy ko đáng cho lắm,mắc gấp đôi lận,ko biết về cấu tạo của xe có gì nổi trội hơn xa ko nhỉ?em thấy ABthai chung 35-40 la được rồi,chứ giá như hiện nay thì cao quá,mua 1 em ABthái băngg mua 2 em ABVN.

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: sguard

thôi các bác đừng cãi nhau nữa,mỗi người nhịn 1 câu là xong,trở lại vấn đề AB của em đi.
em định mua AB,em thích con ABthai nhưng mà giá cả thì thấy ko đáng cho lắm,mắc gấp đôi lận,ko biết về cấu tạo của xe có gì nổi trội hơn xa ko nhỉ?em thấy ABthai chung 35-40 la được rồi,chứ giá như hiện nay thì cao quá,mua 1 em ABthái băngg mua 2 em ABVN.
35-40 cũng quá đắt, không mua. Mua AB VN 28tr cho rồi, còn không ráng luôn SH hoặc PS